Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยู่หอเน็ตมหาลัยเล่นเกมไม่ได้ครับ ราคาตามตกลงกันครับอยากเล่นsf

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยู่หอเน็ตมหาลัยเล่นเกมไม่ได้ครับ ราคาตามตกลงกันครับอยากเล่นsf

ใครช่วยได้บ้างครับ อยู่หอเน็ตมหาลัยเล่นเกมไม่ได้ครับ เป็นไวเลสอะครับเร็วมากครับแต่เล่นเกมไม่ได้ เค้าบล็อคการเชื่อมต่อ ใครช่วยได้ช่วยหน่อยครับ มีค่าตอบแทนให้ตกลงกันได้ครับ เครียดมากเลยทำไงดีครับ T T อยากเล่น sf

babyl3ank@hotmail.com ติดต่อมาเลยจ้า

Comment

087-5383247 จ้า

Comment

ทำ VPN ไว้ที่บ้านหรือบ้านเพื่อนก็ได้ครับแต่ได้สูงสุดแค่ Speed Upload ของบ้านที่ VPN เข้าไปปกติก็ 512Kbps

Comment

สอนหน่อยก้าบผมมะมีความรู้เลย เปงเด็กบ้านนอก

Comment

เอ... sf มันเกมออนไลน์ ไม่ใช่หรอครับ แล้วจะจำลองวงแลนทำไมหรอครับ o_O"
            ถ้าเป็นออนไลน์ ต้องแก้พรอกซี่ แต่คงได้ไม่นานอ่ะครับ เจ้าของหอเค้าสามารถตรวจสอบได้ แล้วเค้าก็จะบล็อกใหม่
            แล้วอีกอย่างคือ เน็ตของสถานศึกษา เค้าก็ต้องบล็อกเกมเป็นปกติอยู่แล้วอ่ะครับ

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ T^T

Comment

ง่าแก้พร็อกซี้ก็ไม่เป็นอะครับบบบ ผมมะมีความรู้เลย

Comment

ถ้าออนไลท์ถูกกฏหมาย ทำยังไงก็เล่นไม่ได้ครับ ของมหาลัย ผมหาวิธีมาสามปีแล้ว
                แต่ถ้าเป็นพวกเซิฟเถื่อน อันนี้ก้พอมีทางครับแต่ก็ยากมากอยุ่ ใช้โปรแกรมพวก ทะลุพอกซี่
                แก้พอต อะไรพวกนี้ ผมก็จำชื่อมันไม่ได้ครับ

ตอนผมเข้า ปี 1 ใหม่ๆ ผมก็หวังว่าจะมีเกมส์เล่นแบบนั้นแหละครับ แต่พอเข้าไป
                ได้แค่ วงแลน ไวเลท ไว้ตีวอก็เอาแล้วครับ แล้วก็เปิดเซิฟ แร๊ค วอคาฟ อะไรพวกนี้เอง

Comment

เห็นมีคนบอกว่า vpn ใช้ได้ ผมจะพยายามหาหนทางให้ได้ครับ ไม่ว่าจะกี่ปีก็จะพยายามT T

Comment

มหาลัยอารายหนิ บลอกพอร์ตเกมอ่า

Comment

มหาลัยทั่วไปไม่บล๊อคหรอครับ ผมเรียนอยู่ โคราช บล๊อคชิบหาย บล๊อคมั่ว บล๊อคแหลก เว็บ อัพโหลดทุกเว็บ บล๊อคหมดอะครับ แบบว่า คนที่ทำงาน 0คอม ไม่ต้องทำอะไรเลย นั่งเฉยๆ ไปวันๆ เพราะ บล๊อคหมดจริงๆ

Comment

มหาลัย บูรพาอะจ้า

Comment

ใครมีความรุ้ช่วยทีน้า

Comment

...
                            Last edited by tack77; 20 Apr 2008, 23:05:10.

Comment

หา Sock มาให้ครับ

Comment

Working...
                              X