Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 ขว้างระเบิดสังหารยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD4 ขว้างระเบิดสังหารยังไง

ขว้างได้แต่ระเบิดแสง

กด G ไงท่าน

Comment

คลิ้ก ปุ่มกลาง(ที่เอาไว้หมุน)

Comment

กำกดปาระเบิดไมได้ สงสัยปุ่ม G ท่านเสียแน่ๆ เยย

Comment

ตั้งเอา สิครับ ถนัดปุ่มไหนก็ปุ่มนั้น
          แล้วตอนปากดค้างไว้นะ นับ1-5 แล้ว ตูม ตัวเองตาย(จริงนับ 5 แล้วเขวี้ยงใส่หน้า ระเบิดกลางหน้าเลย)

Comment

กด Gไปโลดครับท่าน

Comment

ขว้างหรือเก็บระเบิดที่ศัตรูโยนมาแล้วขว้างกลับ ให้กด G ถ้าไม่ได้ตั้งเป็นอย่างอื่นนะ

Comment

ขอบคุณหลายเด้อ

Comment

ทำไมในกระทุ้นี้มีแต่ GGGGGGay ทั้งนั้นเลย-0-

Comment

F4 มองไม่เห็นเลย 555+ นึกว่าเล่นเคาร์เตอร์ ขว้างไปที มิ๊งๆๆๆๆ มองไรก้อไม่เห็น เพราะกดผิดปุ่ม พักหลังๆ เกมแนวนี้ทำเป็นปุ่ม G กันหมดแล้ว ถ้าอยากเปลี่ยนปุ่มเข้าไปที่ option นะครับพี่น้อง

Comment

Working...
                    X