Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีSoundFontมาแจกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้ยังงัยอะครับ.........................
    พึ่งได้โปรแกรมคาเก๊ะออนอินวันมาผมใช้ซาวน์การ์ดตามลายเซ็นส์
    อยากจะเล่นซาวน์ฟร๊อนบ้างขอคำแนะนำหน่อยครับต้องมีโปรแกรมอะไรหรือเปล่า
    หรืปรับที่ซาวน์การ์ดเลย...........ขอบคุณครับ.
    ขั้นตอนการโหลด SoundFont สำหรับ SB.Live

Comment

ถามแบบคนไม่รู้จริงๆนะครับ

มันมีประโยชน์อย่างไร >.<

Comment

ถามแบบคนไม่รู้จริงๆนะครับ

มันมีประโยชน์อย่างไร >.<
        เมื่อคุณจีบแฟนใหม่ๆ ในสายตามองว่าสวยดีนะคนนี้
        คุณเป็นคนช่างซื้อ ทั้งเสื้อผ้า เครื่องประดับ เครื่องสำอาง มาให้แฟนคุณ บางชิ้นใส่แล้วสวยดี โอ๊ววววว..นางฟ้า
        บางอย่างก็ไม่
        แต่อยู่ๆกันไป คุณก็จะเบื่อไปเอง..

..คุณซื้อ Soundcard มาใหม่ เปิด MIDI ฟังซิ...อืมมมเสียงดี
        ไหนลองโหลด Soundfont ตัวนู้น ตัวนี้ มาลองดูดิ๊...โอ๊ววววว สุดยอดความอลังการ..55
        เล่นๆไป แล้วก็จะเบื่อไปเอง

ไม่รู้ใช่แบบนี้ป่าวนะ..มั่วๆไป เอิ๊กๆ

ตอนนี้ลองโหลดที่นี้อยู่ครับยังไม่ได้ลองเลย

Comment

ดีครับ.....เอาไปฟังเล่นๆ....

บางที่เค้าทำขายกันที่...เป็นพัน...เป็นหมืน....อันนี้เรื่องจริง..

แต่ผมอยากทราบเหมือนกันว่า

SF เทพๆ มันจะสู้พวก SC 88Pro + D4 ได้จริงไหม....

Comment

Hard Rock 5.0 Live Snare โคตรแหล่ม

Comment

ขอบคุณคร้าบผม เพิ่งได้ลองเล่น เสียงมันเปลี่ยนไปจริงๆ อิอิ

Comment

ใช้โปรแกรมอะไรเล่นครับ...แล้วเซ็ตอย่างไร...มือใหม่ครับ

Comment

ขอบคุณคับ ขอรับไปลองโลดดดด ^^

Comment

http://jatuchai1.diinoweb.com/files/ ลองเข้าไปดู

Comment

ผมโหลดมาได้แบบนี้แล้วต้องทำไงต่อครับ ขอบคุณครับ

Comment

โอว์มาโผล่ที่นี่เลยเหรอเฮีย อิอิอิ

Comment

Comment

SF
                            ปกติ ผมเอามาใส่ ในโปรเเกรม คาราโอเกะครับ
                            ปกติ ถ้าเป็นจังหวะที่ ติดมากับ คาราโอเกะ เสียงเพลงมันจะไม่ค่อยดี เเละใม่ค่อย
                            เข้าหูซะเลย เสียงจังหวะเำพลง เหมื่อนกับ เสียงวิดีโอเกม สมัยก่อน ^^
                            ดังนั้น มันก็จะมี sf ต่างๆๆ ออกมาให้เราเลือกใช่ เพื่อความสมจริงของจังหวะใน
                            คาราโอเกะมากขึ้นครับ หวังว่าคงเป็นประโยชน์นะครับ สำหรับท่านที่ กำลัง งง ^^!

Comment

20 Apr 2008 14:57 ยังอยู่

Comment

ขุดอีกแล้ว

Comment

Working...
                                X