Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 6050 บาทครับ จะซื่อเคสกับพัดลม +led สีฟ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 6050 บาทครับ จะซื่อเคสกับพัดลม +led สีฟ้า

เอาเคสเเบบใส่ๆนะครับขนาดใหญ่หน่อยพัดลม 12cm led สีฟ้า ( เคสไม่เกิน 2000 )

อยากอื่นมีเเล้วครับ

Comment

9 Bay UV Acrylic Case 3000ละงับ ถ้าเล็กกว่านี้หน่อยก็ 2500
      พัดลม12เซนตัวละ350 ของtt 8เซนจำไม่ได้ละว่าราคาเท่าไหร่250มั้ง
      และอย่าลืมซื้อแผ่นกรองฝุ่นด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by safe View Post
        9 Bay UV Acrylic Case 3000ละงับ ถ้าเล็กกว่านี้หน่อยก็ 2500
        พัดลม12เซนตัวละ350 ของtt 8เซนจำไม่ได้ละว่าราคาเท่าไหร่250มั้ง
        และอย่าลืมซื้อแผ่นกรองฝุ่นด้วยนะครับ
        ราคาเท่าไร่อะคับท่าน

Comment

เคส มันมีปุ่มเปิดปิดปะคับ
          เเบบ 2500อะท่าไม่มีทำไงคับท่าน

Comment

มีหนิครับถ้าไม่มีก็ซื้อไขขวงอีกอันมานั่งจิ้มครับ อิอิ

Comment

เคสอคริลิคใสมีปุ่มเปิดปิดครับ เคสทุกเคสปกติมันจะต้องมีปุ่มเปิดปิดอยู่แล้วไม่ว่าราคาเท่าไหร่ก็ตามนะครับ

Comment

ลองเดินไปดูพันทิปคับ เคสTowerใสสวยมากคับ มีไฟเยอะคับ 2-3kอ่ะคับ ลองเดินไปดูคับ

Comment

ขอบคุณทุกคนมากนะครับ เเล้วคือมันใส่กับ เมนบอทได้ทุกอันเลยปะคับถามเพื่อความมันจัยคับ

Comment

Originally posted by plong190 View Post
                    ลองเดินไปดูพันทิปคับ เคสTowerใสสวยมากคับ มีไฟเยอะคับ 2-3kอ่ะคับ ลองเดินไปดูคับ
                    คือกะจะไปซื่อที่ พาต้าที่ปิ่นเกล้าอะคับ ขอบคุณที่เเนะนำนะครับท่าน

Comment

Working...
                    X