Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC แบบแต๋นๆ กับ E6320+บอร์ดกระเทย EP35C-DS3R

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC แบบแต๋นๆ กับ E6320+บอร์ดกระเทย EP35C-DS3R

ตามนี้ละครับ ว่าจะเอาบัส500สักหน่อย อดเลย CPU ไปไม่รอดครับติด Cpu's fsb wall

ใช้กับ Scythe KATANA II + บอร์ดลงเคส + อากาศร้อนๆ ไม่แอร์ครับ

อันนี้เอาแบบเทสได้นิดๆหน่อยๆครับ
    Last edited by cap_zone; 27 May 2008, 23:41:57.

ด้านล่างนี้ เอาแบบใช้งานยาวๆครับ Vcoreกระจุ๋มกระจิ๋ม

Comment

กับ 8600GT บ้านๆ

Comment

สุดท้ายละครับ

Comment

อัดต่อเลยครับ อิๆ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            อัดต่อเลยครับ อิๆ
            อัดไม่ไปแล้วครับ ไม่ว่าจะอัดไฟแค่ไหนก็ตาม บัสคงตันแล้วละครับ

Comment

Originally posted by cap_zone View Post
              อัดไม่ไปแล้วครับ ไม่ว่าจะอัดไฟแค่ไหนก็ตาม บัสคงตันแล้วละครับ
              แรงแบบนี้ OC ให้ได้ 500 MHz แล้วเอามาร่วมกิจกรรมที่นี่เลยครับ บอร์ดกระเทย อิอิ

กด

http://forums.overclockzone.com/foru...98#post2629698

Comment

E6320 ส่วนมากก็ตันแถวนี้แหละครับ ของผมเช่นกัน อิอิ

Comment

Clock ยังไงครับนี้ อยากทำตามซะแล้ว > w <

Comment

Working...
                  X