Announcement

Collapse
No announcement yet.

FireFoxมีปัญหารบกวนช่วยเหลือทีงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FireFoxมีปัญหารบกวนช่วยเหลือทีงับ

เกิดปัญหากับ firfox ผมอย่างแรงตังแต่ check update วันก่อนที่ีupdateเป็น V2.0.0.14

ทำให้ extension addon ต่างๆใช้งานไม่ได้เลยโหลดธีมใหม่มาก็ลงไม่ได้ แง่มๆใครเจอปัญหาเหมือนกันมั่งอ่ะครับ

แก้ไขอย่างไรดีครับ

ลบทิ้ง ลงใหม่หายใหม
    ถ้าไม่หาย คงต้องใช้ตัวอื่นเล่นเน็ต หุหุหุ

Comment

เราก็อัพเกรด ver เป็นตัว ล่าสุด แต่ไม่มีปัญหาครับ

ลองลบโปรแกรม แล้ว ไปโหลดตัว setup ลงใหม่ดูครับ

แต่ถ้าจะเอาชัวท์ ใช้โปรแกรม Your Uninstaller! ลบ [ เก็บข้อมูลที่จำเป็นให้หมดก่อนนะครับ พวกเวปที่เซพไว้ ]

Comment

ของผมไม่เป็นนี่คับ

Comment

ปัญหาเดียวกับผมเลย ตอนผมอัพจาก 12 มา 13 โดยอัพจากตัว browser

ปรากฎว่าอาการนี่เลย เลยลบออก แล้วไปโหลดตัว setup มาลงใหม่ เป็นปกติ

พอไอ้ตัว 14 ก็เลยไปโหลดมาลงทับเอาเองไม่ได้อัพจากตัว browser

Comment

Working...
          X