Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจอจอฟ้าตอนshutdown

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจอจอฟ้าตอนshutdown

คือตอนshutdownมันขึ้นจอฟ้าแล้วโค้ดบอกว่า0x00000082(0xF7B8BEA2,0xF7B8A93F) มีวิธีแก้ป่ะคับช่วยทีงับ^^

ง่ะไม่มีใครตอบเลย

Comment

0x00000082(0xF7B8BEA2,0xF7B8A93F) ลองเอาไป Serch ใน Google ดูครับ เผื่อเจอวิธีแก้

Comment

serchแล้วมีแต่ภาษาอังกริดไม่รุ้เรื่องงะมีแบบไทยป่ะคับ

Comment

เป็นทุกครั้งที่ ที่Restart เลยหรอครับ ผมเองก็เคยเป้นครับแต่ไม่บ่อยนะ บางทีเกิดจากเราใช้โปรแกรมต่างๆหนักเกินไป แล้วก็เกิดได้จากทั้ง HardwareแบะSolfwareครับ และปัญหาพวกนี้เหมือนปัญหาโลกแตกอ่ะครับผมก็ไม่มีวิธีแก้ แต่เคยมีโค้ดบอกอยู่ว่าเลขไรเป็นเพราะไร เด๋วผมหาเจอจะเอามาลงให้นะครับ

Last edited by roser; 21 Apr 2008, 08:25:06.

Comment

ลองดูนี่ครับ อาจจะช่วยได้

http://support.microsoft.com/kb/813818

(#2 ขอโทษครับ ลืมดูวันที่ =.,=")

Comment

Working...
            X