Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus รุ่นนี้ดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus รุ่นนี้ดีมั้ยครับ

รุ่น Silent Square อะครับมีคัยใช้บ้างคับเปงยางไงบ้าง

ราคา 2000 บาท 18 เดซิเบล ก็โอเคละ แนะนำพวก

Thermalright HR-01,Ultra-120 หรือยี่ห้ออื่นๆจะดีกว่า

Comment

โดยรวมถือว่าดีครับ

Comment

http://www.overclockzone.com/zolkorn...are/index.html ลองเข้าไปพิจาราณาดูครับ

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
          http://www.overclockzone.com/zolkorn...are/index.html ลองเข้าไปพิจาราณาดูครับ

ขอบคุณมากครับท่าน ... จด จด จด จด จด จด ...

กำลังสนใจอยู่พอดีเลยงับ ...

Comment

เห็นแล้วอยากได้เหมือนกันครับ แต่ ผมเป็นโรคทรัพย์จางครับ

Comment

ผว่ามันเป็นซิงที่สวยเอามากๆซิงนึ่งเรยอะ

Comment

สอยมาแล้วครับ 2000 ถ้วน อุณหภูมิที่วัดได้ในไบออส40องศา
                ที่ Asus Ai Booter วัดได้33องศา

ป.ล.เอเอ็มดี Atlon64 3500+ 2.200@2.475 Ghz

Comment

ก็พิมพ์ นิยมตัวหนึ่งเลยครับ

Comment

Originally posted by N_Pro View Post
                    สอยมาแล้วครับ 2000 ถ้วน อุณหภูมิที่วัดได้ในไบออส40องศา
                    ที่ Asus Ai Booter วัดได้33องศา

ป.ล.เอเอ็มดี Atlon64 3500+ 2.200@2.475 Ghz
                    วัดใน ไบออส 40องศา วัดใน Asus Ai Booter33องศา ทำไมมัน***งกันมากเลยอะ 7 ฮงศาแหนะ

Comment

Thermalright HR-01 จัดไปๆ

Comment

ผมเองก็ยังคิดๆอยู่เลยครับ ระหว่าง Asus Silent Square หรือว่า HR-01 ดี

แต่ถ้าเอาเย็น ต้อง HR-01 แต่ผมชอบความสวยงามของ Asus Silent Square น่ะซิ๊

เศร้า

Comment

Originally posted by underline View Post
                          ผมเองก็ยังคิดๆอยู่เลยครับ ระหว่าง Asus Silent Square หรือว่า HR-01 ดี

แต่ถ้าเอาเย็น ต้อง HR-01 แต่ผมชอบความสวยงามของ Asus Silent Square น่ะซิ๊

เศร้า
                          เห็นพี่ซอลบอกว่า Asus Silent Square เปลี่ยนพัดลมได้นี่คับ

ผมก้อว่าจะหาพัดลมมาเปลี่ยนแต่ยังหาไม่ได้
                          ป.ล.พัดลมเดิมวิ่งที่ 1800 ตามสเปกข้างกล่อง

Comment

Originally posted by N_Pro View Post
                            เห็นพี่ซอลบอกว่า Asus Silent Square เปลี่ยนพัดลมได้นี่คับ

ผมก้อว่าจะหาพัดลมมาเปลี่ยนแต่ยังหาไม่ได้
                            ป.ล.พัดลมเดิมวิ่งที่ 1800 ตามสเปกข้างกล่อง
                            เปลี่ยนได้แน่นอนครับ แต่ต้องมีประแจดอกจันเพื่อเปิดฝาครอบออกมาก่อน

Comment

Working...
                            X