Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ จะถอย F8Sn + ถามราคา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ จะถอย F8Sn + ถามราคา

กำลังแพลนจะถอย F8Sn เร็วๆ นี้น่ะครับ
    ช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ ที่ฟอร์จูนหรือพันทิพก็ได้ครับ

แล้วพอจะทราบราคาโดยประมาณมั้ยครับ
    รุ่นที่เป็น T7500 กับ T8300 น่ะครับ

ลบรุปละครับ

ฝาก โบชัวร์ Asus ราคาประมาณ 45500 คับ

Credit คุณ xerons
    Last edited by StupidNeo; 22 Apr 2008, 00:09:57. Reason: แก้ไขรูป ครับ

Comment

Originally posted by StupidNeo View Post

ฝาก โบชัวร์ Asus ราคาประมาณ 45500 คับ

Credit คุณ xerons
      เปิดไม่ได้อ่าครับ

Comment

โทษนะครับ รูปใหญ่ไปหน่อย ... รีบดูแล้วกัน เด๋วพรุ่งนี้ผมมา ลบรุปไปละ คิเกียดย่อครับ

หรือจะปล่อยให้ทู้นี้ตกไปก็ได้ครับ ++

Comment

โอ้วว ใหญ่สะใจเลย อิอิ ขอบคุณมากครับ

ว่าแต่มีร้านใหนแนะนำบ้างมั้ยครับ

Comment

แหะๆ ดีจัยจัง ไม่มีคัยมาว่า เรื่องอัพรูปใหญ่เกิน > < 55+

ครับผม เด๋วพรุ่งนี้ผมจะลบรูปออกนะ ไม่งั้นจะดูใหญ่เกินไปฮะ

ร้านที่แนะนำหรอ ... เออ่ จะบอกไงดี + + ไปโพสในกระทู้ Club F8 เลยดีกว่าครับ จะมีคนแนะนำครับ

เพราะผมไม่สามารถระบุร้านได้ แต่แหล่งที่น่าจะยังมีของ

1. ฟอร์จูน ครับ (ไม่รุร้านจิงๆ)
            2. พันทิพย์ แต่ไม่แน่ใจของหมดยัง (ไม่รุร้านเหมือนกาน)
            3. ซื้อจาก ตปท. โลด (ผมกะจะฝากคนแบกครับ ที่ซื้อ Asus เพราะประกันนี่หละ)

Comment

รูปใหญ่มากมาย ^..^
              สงสาร 56K จัง

Comment

> < กำ ไม่น่าดันขึ้นมาเล้ย โดนว่าซะละ 55 + (ไม่คิดมากหรอกครับ)

รับทราบเด๋ว พรุ่งนี้ (เที่ยงคืน ลบรูปให้จ้าพี่น้อง จ๋า)

++

Comment

ลบละ

Comment

ผมฝากพี่ไปหิ้วจากฮ่องกง

ปรากฎว่าที่นู่นไม่มี F8Sn อะ เศร้าเลย

ที่นู่นมีแต่ F8Sg อะ

Comment

ซะงั้น ว่าแต่ SG มัน สเปคต่างมากป่าวละครับ

เพราะบางที แต่ละประเทศใช้ชื่อต่างกันเฉยๆนะ แต่ขึ้นว่า F8 แล้วการด์จอแรงหายห่วง Body ก็เหมือนกันหมด

Comment

ต่างกันพอสมควรครับ CPU เป็น T8300 แต่ VGA ดันเป็น GF9300 อะ T_T

เลยต้องซมซานกลับมาซื้อเมืองไทย เศร้าเลย - -"

Comment

> < VGA 9300 นี่หละปัญหา เพราะมันรุสึกจะแรงน้อยกว่า 8400 ด้วยป่าวไม่แน่ใจ - * -

เอาหน่าเด๋วก็หาได้ครับ

Comment

Originally posted by StupidNeo View Post
                            > < VGA 9300 นี่หละปัญหา เพราะมันรุสึกจะแรงน้อยกว่า 8400 ด้วยป่าวไม่แน่ใจ - * -

เอาหน่าเด๋วก็หาได้ครับ
                            9300แรงน้อยกว่า8400GS แต่มากกว่า8400G คับ

Comment

Working...
                            X