Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยนะครับ

อยากทรายว่าจาใช้ CPU Intel E2180 กับ gigaByte GA-EP35-DS3R อ่ะครับ
    มานลากได้ขนาดไหนอ่ะคับ แล้วใช้แบบนี้มานจาเสถียรหรือเปล่าครับ รบกวนช่วยโพสต์วิธีการลากให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณครับบบบบบ
    Last edited by คนแวะมา; 20 Apr 2008, 22:45:43.

อันนี้ท่านต้องลองแล้วล่ะเพราะมันเกี่ยวข้องกันที่cpu ram mainboard psu เรื่องการตั้งค่าท่านต้องไปห้องโอเวอคล็อกแล้วล่ะ แต่ท่านควรลองพยายามด้วยตัวเองก่อนนะแล้วมันติดตรงไหนค่อยไปโพสถามดู แล้วเล่นกับน้ำหรือซิ้งลมล่ะท่าน ถ้าน้ำก็คงได้เกิน3.4 ถ้าลมนี่ต้องลองเอง

Comment

Working...
    X