Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600GT ตัวไหน/ ยี่ห้อไหนแหล่มๆ แนะนำทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600GT ตัวไหน/ ยี่ห้อไหนแหล่มๆ แนะนำทีคับ

จะไปรับมือ 2 อ่ะคับ ราคาตอนนี้ลงมาเยอะและ คุ้มๆ ม่างคับ
    เอามาเล่น PES2008 High (คงไหวเนอะ) แล้วก็เกม online ทั่วไป
    Last edited by Fon589; 20 Apr 2008, 23:08:43.

GIGABYTE 8600 GT Zalman ครับ มือ 1 ราคาอยู่ที่ 3650 บาท tk OC ไกล พอควรนะดูลายเซ็นจิ แต่ผมซื้อมาวันที่ 27มีนาคม ราคา 4000บาทโคตรเซง ราคาลดไวโคตรๆๆ ว่าจะไปเล่น 8800gtx G92(ฝันเมื่อคืน) ซะหน่อย

Comment

ตอนผมไปซื้อจาดร้าน HWH เห็นราคา ASUS 8600GT DDR3 ราคา 3500 เองครับ

Comment

แต่ GIGABYTE Sink พัดลม Zalman นะ

Comment

ดูที่ core mem ระบบระบายความร้อน แล้วก้อประกันครับ ถ้ามือ2นะ

Comment

Galaxy 8600GT ตัว OC มันแรงคุ้มมั๊ยคับ เคยสนใจอยู่

Comment

Originally posted by Fon589 View Post
              Galaxy 8600GT ตัว OC มันแรงคุ้มมั๊ยคับ เคยสนใจอยู่
              สัมหรับผม กิ๊กกาไบท์ กิน ขาด คัฟ ราคาก้อ***งกะ ยี่ห้ออื่นเล็กน้อย ผมก้อสั่งของไปแว้ว - -* 8600 กิ๊กก้า

(Galaxy 8600GT Oc เคยเอามาเล่น Crysis และม่ายหวายจิงๆแถมราคาก้อแพงก่า -*- )

Comment

แสดงว่า กิ๊กก๊า ของเค้าดีจริง
                แล้ว XFX MSI ไม่น่าเล่นหรอคับ สำหรับ 8600GT

(ที่ไม่พูด xfx เพราะแพงกว่าเยอะ และเค้าว่าแรงก็ไม่ได้หนี***งกันเท่าไร เผลอๆพอๆกัน เป็นค่านิยม ใช่ป่ะ ?)

Comment

ถ้าเอาคุ้ม สอยมือ2เอาดีกั่ว ดูสภาพ+ยี่ห้อ ประกัน คนขาย แล้วกันครับ ผมเห็นขายกันแถวๆ3000เองอะ ของasusนะ

ถ้าไม่อยากดูมากก้อมือ1ก้อได้ครับ

Comment

เดี๋ยวจะไปเปิดรับ มือ 2 อ่ะค๊าบบ มาปรึกษาก่อน ^^"

Comment

ดันๆ

Comment

ผมก็ GIGABYTE 8600 GT Zalman ครับ แรงดี แต่ต้อง Zalman เท่านั้นนะครับ

Comment

อยากทราบ MSI ว่าดีมั๊ยคับ หรือว่า M/B มันดีแค่อย่างเดียว เหอะๆ

Comment

เอาตัวราคาไม่แพงมากสมน้ำสมเนื้อก็พอครับ 8600GTเล่น PES2008 High 1280x1024 or 1024x768 สบายๆครับ เพราะเกมนี้มันไม่ได้กินสเปคสูงมาก FPS 60

Comment

แล้วsprak GF8600 GT DDR3 A650 ละมันดีไหมแล้วราคาเท่าไร

คืออยากทราบว่าในบรรดา 8600GT ตัวไหนที่แรงที่สุดอ่ะครัฟ

Comment

Working...
                              X