Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำพาวเวอร์พ้อยแล้วลืมเซฟ พอกดปิดเลือก no ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำพาวเวอร์พ้อยแล้วลืมเซฟ พอกดปิดเลือก no ทำไงดีครับ

เวลาผมจะเซฟงานที่ทำไว้ กด x ที่มุมบน แล้วพอดีเปิดมา 2 งานอีก ผมกด no ทั้งคู่ ปรากฏว่าไม่ได้เซฟเอาไว้ ทำยังไงที่จะให้งานกลับมาครับ หรือว่าต้องทำใหม่หมดเลย

สงสัยต้องทำใหม่หมดแล้วหล่ะครับ หรือว่ามีวิธีก็รอคนอื่นตอบก่อนละกันครับ

Comment

ผมคิดว่าคงต้องทำใจนะครับ

แล้วเริ่มทำใหม่ กด no เนี่ย..... ให้ไฟดับยังดีกว่าเลยเพราะงานมันยัง save อยู่

Comment

ทำใหม่ เสร็จแล้วครับ T__^

ยิ้มทั้งน้ำตา

Comment

เร็วจริงๆ อิๆ ใช้เวลา 4 ชม กว่าๆ

Comment

Working...
          X