Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น UEFA EURO 2008 แล้วมั่ง บอกต่อทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่น UEFA EURO 2008 แล้วมั่ง บอกต่อทีครับ

เห็นใน Trailer มันสวยงามมากเลย ไม่รู้ว่าในเวอร์ชั่น PC มันจะแหกตาเหมือนกับ Fifa 2008 มั้ย ใครได้เล่นใน PC แล้ว มาบอกต่อทีนะครับ อยากรู้มากเลย จะโหลดก็ไม่กล้า กลัวเดี๋ยวเซ็ง

ผมไปดูภาพใน Gametrailers.com มาแล้วครับ ปรากฎว่าแหกตาอีกแล้วครับ ในเวอร์ชั่น PC ยังห่วยเหมือนเดิม ผมล่ะสงสัยจริงๆ ว่าทำไมมันไม่ทำให้ภาพในเวอร์ชั่น PC เหมือนกับในเวอร์ชั่น PS3 กับ XBOX360 บ้าง ไอ้สองเวอร์ชั่นนี้สุดๆไปเลยครับ แสง เงา กราฟฟิก สปอนเซอร์ ความสมจริง บรรยากาศ แต่ในเวอร์ชั่น PC กลับห่วยแตก แตกต่างกับคอนโซลมาก ทำไมว้าๆ ทั้งๆที่สเปคคอมก็ปรับแต่งได้ ทำไมว้า EA Sport ทำไมว้า

Comment

Originally posted by ASCII View Post
      ผมไปดูภาพใน Gametrailers.com มาแล้วครับ ปรากฎว่าแหกตาอีกแล้วครับ ในเวอร์ชั่น PC ยังห่วยเหมือนเดิม ผมล่ะสงสัยจริงๆ ว่าทำไมมันไม่ทำให้ภาพในเวอร์ชั่น PC เหมือนกับในเวอร์ชั่น PS3 กับ XBOX360 บ้าง ไอ้สองเวอร์ชั่นนี้สุดๆไปเลยครับ แสง เงา กราฟฟิก สปอนเซอร์ ความสมจริง บรรยากาศ แต่ในเวอร์ชั่น PC กลับห่วยแตก แตกต่างกับคอนโซลมาก ทำไมว้าๆ ทั้งๆที่สเปคคอมก็ปรับแต่งได้ ทำไมว้า EA Sport ทำไมว้า
      อาจเป็นในเรื่องของการ compatible กับ hardware ของคอมฯมั้งครับ เลยกั๊กๆ เอ๊ะ หรือแง่การตลาดหว่า

Comment

อะนะ ผมคิดเหมือนท่านข้างบนบอก ถ้าสวยกว่า คงมีแต่คนเล่นคอมหมด เครื่องคอลโซลขายไม่ออกแหมๆ

Comment

เป็นมาหลายภาคแล้ว เลิกเล่น FIFA บนคอมไปเลยครับ เล่น pes แทน แต่ลีลา fifa มันเยอะกว่าอ่า แง ๆ

Comment

เออ มันจะกั๊กไว้ทำไม แทนที่จะทำให้เหมือนๆกันหมดทุกเครื่อง FIFA ก้ออยู่คู่กับคอมมานานละ แต่มันกลับทำให้ความอยากเล่นลดลง เพื่ออะไร ??

Comment

คือตัว PC มันต้องเขียนเกมส์ให้เข้ากับ Hardware แบบกว้างๆอ่ะครับ เลยสู้การ Optimize เข้าอุปกรณ์โดยตรงอย่าง PS3 หรือ Xbox ไม่ได้

Comment

โหลดมาเล่นแล้ว ปรับ 1605*1050 สูงหมด ยังห่วยเลยครับ เล่นจบครึ่งแรก ลบทิ้งเลย

Comment

มันเป็นถึงขนาดนั้นเลยหรอ

Comment

ห่วยหนักขนาดนั้นเลยหรือครับ

Comment

ห่วยหนักขนาดนั้นเลยหรือครับ

Comment

งับ จริงๆ PES 2008 สวยกว่าเยอะ

Comment

ห่วยจริงๆครับ สาสสสสสสสสสสสสสส

Comment

ซื้อมาแล้วเหมือนกันห่วยมากๆ อยากจะเฟี้ยงแผ่นทิ้ง

Comment

ดูใน Youtube เห็นภาพแล้วโหลดมาเลยแต่พอโหลดมาเล่นเห็นภาพ Delete ทิ้งซะงั้นขี้เกียจไรท์ให้เปลืองแผ่น

Comment

Working...
                              X