Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง XFX9600Gt กับ GALEXY9600Gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง XFX9600Gt กับ GALEXY9600Gt

2ตัวนี้

ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

ถ้าซื้อแนะนำตัวไหน

XFX ครับสถาปัตยกรรมการสร้างดีก่าครับ แต่จะด่อยก่าในเรื่องของการระบางอากาศครับ จะแพ้ Galaxy ที่ระบายความร้อนได้ดีก่า

Comment

ดูที่ core/mem ตัวไหนมากกว่าตัวนั้นแรงกว่า

Comment

แล้วแต่ชอบ

Comment

Originally posted by TRIPPLE-X View Post
          ดูที่ core/mem ตัวไหนมากกว่าตัวนั้นแรงกว่า
          ตามนี้ ความแรงวัดที่ Core/Mem (ในรุ่นเดียวกัน)
          Last edited by TWK.; 21 Apr 2008, 10:22:02.

Comment

xfx 9600gt xxx คอร์ 740 เมม 2000 น่าจะแรงเกือบที่สุดแล้วนะ (มีใครแรงกว่ามั้ย MSI ป่าว)

Comment

Originally posted by tonbabu View Post
              xfx 9600gt xxx คอร์ 740 เมม 2000 น่าจะแรงเกือบที่สุดแล้วนะ (มีใครแรงกว่ามั้ย MSI ป่าว)

xxx มัน 700/2000 นะครับ

asus top ก็ 700/2000

Comment

แรง เร็วกว่านรกเจงๆ ...... ปั่น 9600 ต่อไป อยากได้ 9800 ง่ะ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                  xxx มัน 700/2000 นะครับ

asus top ก็ 700/2000
                  740/2000 ครับ ล๊อตใหม่ คับป๋ม มีติดที่หน้ากล่องด้วย

http://www.ascenti.co.th/product_gf9600gt.html<--------------ตามลิงก์เลยงับ
                  http://www.xfxforce.com/web/viewFeature.jspa?featureId=2252956<-----------นี่ด้วยคับ
                  Last edited by tonbabu; 22 Apr 2008, 11:52:51.

Comment

ล็อตใหม่ คงแพงก่าเยอะเลย

Comment

ว้าวววววว

ของจริงรึเนี้ยยยยย

นึกว่าเขียนกันผิด

หุหุหุ

ที่ไหนมีขายแล้วบ้างอะ

ตจว. ขายบ้างรึยังคราบบบบ

คน ตจว. จะได้เอามาเชยชมกะเขาบ้างรึป้าวเนี้ยยยย

Comment

อย่างนี้ต้องลากล็อตแรกให้แรงก่าล็อตใหม่

Comment

ล๊อก ใหม่ ลากหนีได้ป่าวคราบบ

Comment

ผมไปดูเว็บ Busitek มาอะครับ
                            มันเขียน GF9600GT XXX YDD4 HDMI 512MB DDR3 256 740/2000 64 6,590
                            แบบนี้อะครับ แต่ตัวที่core740 มันรหัส(PV-T94P-YHS4, PV-T94P-YHSU) กับ (PV-T94P-YDS4, PV-T94P-YDSU)
                            มันคนละตัวไม่ใช้รึครับ

ตกลงทาง busitek ขายตัวไหนกันแน่ครับ

Comment

ตัวนี้ผมได้มา 6,400 ครับ ร้าน m อะไรซักอย่างนี่แหล่ะคับ

Comment

Working...
                              X