Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ2ตัวนี้ คุณจะเลือกตัวไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าถามผมผมเลือก asus นะ งานเนียบ ประกันดี แค่นี้ก็เกินพอ

Comment

Originally posted by keang View Post
      http://www.hwhinter.com/price_show2.php
      GALAXY PCI Ex 76SEF8HBFE GALAXY VGA 76SEF8HBFE FX7600GS PCIE 256MB/DDR3 128 2 Yrs. A&L 5490

ตัวนี้ ใช่ป่าวครับ

ครับ ใช่เลยครับ ... ตัวนี้ แน่นอน ...

ราคา ณ ตอนนี้ ... น่าจะถูกกว่านี้มาก ครับ ...

ผมซื้อมาเล่น ตอนมันยัง 5900 อยุ่เลยครับ ... แงๆๆๆๆ ...

Comment

ถ้าอยากได้ของถูกกว่า ไม่แคเรื่องเสียง อยาก OC ก็ตัว 2 คับ Spark 7600GS

แต่ถ้าชอบเงียบๆ แรงแบบไม่ OC ก็ Asus

เพราะ Asus แรงกว่านิดๆตรงที่ Core speed สูงกว่า

ระหว่าง GDDR2 กับ GDDR3 นั้นไม่ค่อยต่างกันหรอก เพราะตอน X1950XTX (GDDR4) ออกมาชนกบับ 7950GX2 (GDDR3) ก็ไม่ได้ข่วยเท่าไร

ส่วนตัวผมชอบ Asus เพราะคุณภาพดีกว่า

Comment

Originally posted by heyhey View Post
          ถ้าอยากได้ของถูกกว่า ไม่แคเรื่องเสียง อยาก OC ก็ตัว 2 คับ Spark 7600GS

แต่ถ้าชอบเงียบๆ แรงแบบไม่ OC ก็ Asus

เพราะ Asus แรงกว่านิดๆตรงที่ Core speed สูงกว่า

ระหว่าง GDDR2 กับ GDDR3 นั้นไม่ค่อยต่างกันหรอก เพราะตอน X1950XTX (GDDR4) ออกมาชนกบับ 7950GX2 (GDDR3) ก็ไม่ได้ข่วยเท่าไร

ส่วนตัวผมชอบ Asus เพราะคุณภาพดีกว่า

เอา X1950XTX มาเทียบกับ 7950GX2 ไม่ได้เลยครับ แม้แต่นิดเดียว ...

Comment

ฟามยู้อีกแล้วคับ

จด ๆ ๆ ๆ

Comment

ถ้าเล่น ยาฆ่าหญ้า ก็ระวังหน่อยคับ

จากสถิติส่วนตัว(ของตัวเองและเพื่อน)

ซื้อมา 3 ตัว เสีย 1 ตัว เครมไปแล้ว 3 รอบ

Comment

ความเห็นและคำแนะหลั่งไหลมาต่อเนื่อง
                ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by spin 9 View Post
                  ฟามยู้อีกแล้วคับ

จด ๆ ๆ ๆ

ลอก ๆ ๆ ๆ ...

Comment

เมื่อวาน ไม่ได้ไปพันทิพ อดเห็นหน้าตาของแกแลคซี่เลย
                    วันนี้อาจจะไป ถ้าหิ้วติดมือกลับมาบ้าน จะมารายงานการใช้งานครับ

asus spark galaxy ตัวไหนให้โทนสีที่ดูเป็นธรรมชาติกว่ากันครับ
                    Last edited by keang; 10 Dec 2006, 08:38:12.

Comment

หากระทู้นี้ตั้งนาน จำไม่ได้ว่าตั้งไว้ที่หมวดไหน

เข้ามารายงานตัวว่า เป็นสาวกGalaxyตามแรงเชียร์ของ นาย...อั๊ยซ์... ตั้งแต่กลางธค.แล้ว
                      ราคาก็ตรงตามเวป 5490

Comment

ตัวล่างครับ

Comment

ไม่ถนัดด้าน Nvdia แต่น่าจะอันล่างคับ

Comment

Working...
                          X