Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านผู้รู้ช่วยตรวจดูความร้อนของเครื่องผมครับ (มือใหม่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านผู้รู้ช่วยตรวจดูความร้อนของเครื่องผมครับ (มือใหม่)

ไม่ทราบว่าความร้อนต่างๆ อยู่ในเกณฑ์ดีหรือไม่ครับ
    • Intel E8200 2.66GHz (ซิ้งค์เดิมของ Intel)
    • ASUS EN8600GTS Silent (ไม่มีพัดลมในตัวมัน แต่ว่ามีพัดลมเคส 120mm เป่าจ่อซิ้งค์มันอยู่)
    • HDD ทั้ง 3 ลูก ติดตั้งตรงพัดลม 120mm หน้าเคสตำแหน่งพอดีกัน
    • มีพัดลม 120mm ทั้งหมด 4 ตัว (หน้า1 หลัง1 ข้าง2)

ก็ดูปกติดีนี่ีขอรับพณฯทั่น (เห็น Avatar แล้วนึกว่าทั่นเจ้าคุณ!!??)

Comment

ปกติเหรอครับท่าน.. รู้สึกดีจัง
      ไม่งั้นผมอาจจะต้องทนไม่ได้ไปสอยซิ้งค์ CPU มาแง๋มๆ
      ส่วน VGA ก็รอเปลี่ยนตัวใหม่ไปเรย

Comment

อยากทราบว่าผมไม่ต้องซื้อซิ้งค์ดีๆ ใส่ก็ได้ใช่ไหมครั้บ?

Comment

ปกติครับ

ถ้าไม่ overclock ก็ไม่จำเป็นต้องใส่ครับเพราะมันไม่ร้อนมากครับ

Comment

ไม่ต้องแล้วครับ อยู่ในขั้นดี

Comment

Working...
            X