Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามราคาS410หน่อยดิครับพวกพี่ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามราคาS410หน่อยดิครับพวกพี่ๆ

คือวันที่ 2 พึดพา ผมจะซื้อ เจ้าS410 335 อ่ะครับ ก่ะว่าจะไปซื้อที่ J.I.B เซียร์รังสิต อยากทราบว่าราคาพี่แกตอนนี้ประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วของแถมลดลงกว่าเดิมมั้ยครับ แล้วมีอะไรบ้างแถมอ่ะครับ และอีกอย่างผมทราบว่า S410 ติดLinux มาให้แล้วถ้าผมจะเอาออกแล้วติด วินโดร์แทนได้มั้ยครับถ้าได้ที่ร้านเค้าทำให้หรือผมต้องกลับมาทำเองครับ
    ปล.ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าน่ะครับ

ถ้ามราคาโน้ตบุคยีห้อ acer

Comment

ขุดๆๆๆๆอยากทราบเหมือนกัลค่ะ

Comment

พึดพาคืออะไรครับ

ช่วงที่ผมไปดูก่อนสงกรานต์
        ราคามันอยู่ที่ 36900 ยังไม่รวม vat อีก 1000
        ของแถมก็พวก mouse ไวเลส, soft case , ................. จำไม่ได้อ่ะ

ขอถามบ้างนะ คุณคิดว่า s41-357 กะ s41-335 มันแตกต่างกันมากไหมครับ
        คือราคา ***งกัน3000 ต่างกันที่ CPU
        ผมกำลังลังเล

Comment

ถามบ้างซิครับ S41 ตัวไหนถูกที่มีขายตอนนี้ครับ

Comment

Originally posted by tapopo View Post
            คือวันที่ 2 พึดพา ผมจะซื้อ เจ้าS410 335 อ่ะครับ ก่ะว่าจะไปซื้อที่ J.I.B เซียร์รังสิต อยากทราบว่าราคาพี่แกตอนนี้ประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วของแถมลดลงกว่าเดิมมั้ยครับ แล้วมีอะไรบ้างแถมอ่ะครับ และอีกอย่างผมทราบว่า S410 ติดLinux มาให้แล้วถ้าผมจะเอาออกแล้วติด วินโดร์แทนได้มั้ยครับถ้าได้ที่ร้านเค้าทำให้หรือผมต้องกลับมาทำเองครับ
            ปล.ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าน่ะครับ
            s41-335 ราคา35900 ผ่อน0%10เดือน
            สเปก
            คอทู2.2กิก T7500
            แรม2กิก
            กาดจอแยกจีฟอส8600 DDR3 1024MB TUBOcach
            จอ14.1นิ้ว นำหนัก2.2โล
            รองรับระบบHDMI
            ฮาสดิส160กิก
            ไวไฟ บูลทุธ2.0 เวปแคม1.3ล้าน
            ไมค์บิวอิน

ของแถมปัจจุบันไม่แน่ใจคับที่ที่ผมเห้นว่าน่าสนใจสำหรับของแถมคือ โปรประกัน2ปี มูลค่า3990บาท
            กับเม้าส์ไวเลสเบนคิวมูลค่า1200 ส่วนอย่างอื่นท่านก้ไปต่อรองกับร้านค้าเอาเองเลย พวกวอฟเคส แฟลชได ซีดี ไรงี้ เอาให้คุ้มตังเราที่สุด

ส่วนลีนุกซ์ท่านจะห่วงไหมคับร้านลงให้ฟรีคับอยากได้xpหรือวิสต้าบอกเค้า ลงให้เหมือนเวลาซื้อคอมโ๖๊ะประกอบเองอะคับ เพราะs41ไดเวอร์xp และวิสต้าครบและเสถียรและ

Comment

Originally posted by tika View Post
              ถามบ้างซิครับ S41 ตัวไหนถูกที่มีขายตอนนี้ครับ
              s41-357 ราคา33900 ผ่อน0%10เดือน
              สเปก
              คอทู2กิก T7250
              แรม2กิก
              กาดจอแยกจีฟอส8600 DDR3 1024MB TUBOcach
              จอ14.1นิ้ว นำหนัก2.2โล
              รองรับระบบHDMI
              ฮาสดิส160กิก
              ไวไฟ บูลทุธ2.0 เวปแคม1.3ล้าน
              ไมค์บิวอิน
              ประกัน2ปี

ตัวนี้ถูกสุดคับต่างกับตัวอื้่นแค่cpu

Comment

Originally posted by bossey010 View Post
                พึดพาคืออะไรครับ

ช่วงที่ผมไปดูก่อนสงกรานต์
                ราคามันอยู่ที่ 36900 ยังไม่รวม vat อีก 1000
                ของแถมก็พวก mouse ไวเลส, soft case , ................. จำไม่ได้อ่ะ

ขอถามบ้างนะ คุณคิดว่า s41-357 กะ s41-335 มันแตกต่างกันมากไหมครับ
                คือราคา ***งกัน3000 ต่างกันที่ CPU
                ผมกำลังลังเล
                ใช่คับต่างแค่cpu ซึ่งจะเห็นผลต่างเวลาตัดต่อวีดีโอ เขียนโปรแกรม และแปลงไฟล์แค่นั้นคับ

Comment

Working...
                X