Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเห็นSpark 9600GT ZERO ตัวจริงมาม่างแล้วเข้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเห็นSpark 9600GT ZERO ตัวจริงมาม่างแล้วเข้า

Spark 9600GT ZERO ตัวนี้ความยาวการ์ด ขนาดPCBมันเท่าตัว Extream มะครับอยากรู้

ผมว่าบางคนเขาไม่ได้แค่เห็นนะ แต่เขามีไว้ครอบครองเลยละ - - อิจฉาเขาเสียจริงๆ

Comment

รอฟังคราบ

Comment

สั้นกว่ารุ่นปกตินะครับ?

Comment

แล้วตัวนี้ราคากี่บาทครับ

เห็นที่ thanni.com ตั้ง 6 พันกว่า - - ทำไมมันแพงจังแค่เปลี่ยนซิ้ง

Comment

ได้ข่าวว่า 5900บาทเอง

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
              ผมว่าบางคนเขาไม่ได้แค่เห็นนะ แต่เขามีไว้ครอบครองเลยละ - - อิจฉาเขาเสียจริงๆ
              เห็น Avatar ท่านแล้วรู้สึกแปลกครับ
              Attached Files

Comment

Working...
              X