Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมสงไสเรื่อง Port DVI อ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมสงไสเรื่อง Port DVI อ่ะคับ

การ์ดจอผมเป็น DVI กับ D-Sub
    มอนิเตอร์เป็นแบบ D-Sub
    ถ้าเกิดผมใช้Adapter แปลง DVI จากการ์ดจอให้เป็นสาย D-Sub แล้วเอาไปต่อกับมอนิเตอร์ที่เป็น D-sub มันจะได้ภาพเป็นสัญญาณ DVI รึปล่าวครับ

Originally posted by spinater View Post
    การ์ดจอผมเป็น DVI กับ D-Sub
    มอนิเตอร์เป็นแบบ D-Sub
    ถ้าเกิดผมใช้Adapter แปลง DVI จากการ์ดจอให้เป็นสาย D-Sub แล้วเอาไปต่อกับมอนิเตอร์ที่เป็น D-sub มันจะได้ภาพเป็นสัญญาณ DVI รึปล่าวครับ
    มันก็จะได้D-Sub นอกจากจอคุณมีพอร์ทDVIในตัวโดยไม่ต้องแปลงนั่นแหละถึงจะเป็นDVI ยึดพอร์ทจอเป็นหลัก

Comment

Working...
    X