Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ต่อสาย DVI to HDMI ภาพมันล้นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ต่อสาย DVI to HDMI ภาพมันล้นครับ

ช่วยด้วยครับ ต่อสาย DVI to HDMI ภาพมันล้นครับ
    TV เป็นของ shap 32" LCD
    การ์ดจอ geforce 6200
    ลองตั้งที่ TV แล้วไม่ได้ครับ
    ต้องเป็นที่การ์ดหรือเปล่า
    ตั้งอย่างไรครับ

Nvidia ContronPanel ตั้งในนั้นเลย เราก็เป็น

เราใช้42นิ้วและก็การ์ดจอ8600GT มันก็ล้นไปข้างๆ ก็ขยับๆมัน

Comment

ขอบคุณครับ แล้วจะลองทำดู

ขอบคุณครับ แล้วจะลองทำดู
      แล้ว 8600GT ซื้อมาเท่าไรครับเล่นเกม Pro2008 ที่ Higth ภาพชัดไหมแล้วมันกระตุกไหมครับ

Comment

Working...
      X