Announcement

Collapse
No announcement yet.

งาน Commart มีปีละกี่ครั้งเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งาน Commart มีปีละกี่ครั้งเหรอครับ

อยากรู้ว่าปีนึงมันมีกี่หนครับ

แล้วครั้งต่อไปจะมีในวันที่เท่าไหร่

คือว่าผมอยากได้ Notebook สักเครื่องครับ

ขอบคุณมากครับ

ลองหาข้อมูลดูที่ http://www.commartthailand.com ดูครับ

Comment

มีปีละ 2คร้งครับ ต้นปีท้ายปี

Comment

12-15 มิ.ย.51 ที่ศูนย์ประชุมที่เดิมนั่นล่ะ จะมีงาน commart X gen ครับ
        แต่ไม่รู้ว่ารูปแบบจะเป็นเหมือนงานปกติหรือเปล่านะครับ
        ลองไปดูตามหน้าปกหนังสือ winmag นะครับ ตรงมุมซ้ายล่างมีโฆษณาไว้ครับ

Comment

ปีละ 3 ครั้งครับ..

ต้นปี กลางปี ปลายๆปี

Comment

จะซื้อไม่ต้องรอหรอกครับ ผมว่าราคาก็พอๆ แถมในงานก็เช็คคอมยาก วุ่นวาย

Comment

ในงานของจะถูกก็พวกลำโพง จอ โน๊ตบุ๊ค ละก็ หำไดร์ฟครับ ส่วนอื่นๆก็เท่าเดิม

Comment

รอสอยโน๊ตบุคกลางปี

Comment

ปีละ 3-4 ครั้ง แล้วแต่ผู้จัด

Comment

ครั้งต่อไปเมื่อไรน้อ ~

Comment

รู้สึกจะ 4นะครับ กทม ศูนย์ประชุม2ครั้ง พัทยา1 แล้วก็ทางภาคเหนืออีก1 ถ้าไม่คิดที่จะไปซื้อNB หรือ จอ LCD อย่าไปเลยดีกว่า ราคา ในงานก็พอพอกับราคาที่ร้านแถวๆพันทิพย์น่ะแหล่ะครับ แตกต่างกันที่ของแถม อย่างเช่นพันทิพย์nb ประกัน1ปี ในงานแถมประกันรวมเป็น2ปี ก็เท่านั้นเอง บางชนิดพันทิพย์ถูกกว่าด้วยซ้ำขอบอกๆ

Comment

Working...
                      X