Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 1000 บาท ช่วยเลือก PSU ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 1000 บาท ช่วยเลือก PSU ให้หน่อยคับ

ผมมีงบอยู่ 1000 บาทอ่ะคับ

อยากได้ PSU ที่ทนเครื่องนี้ได้อ่ะคับ

CPU : AMD 4200+
    M/B : Asrork AliveNF6P - VSTA
    VGA : gigabyte 9600GT
    HDD : sata/IDE 80GB

ขอเปนราคาที่ www.jib.com จาดีมากเรยคับ เพราะผมจาสั่งกับ jib คับ

ขอบคุนอีกครั้งคับ และขอโทดที่รบกวนอีกรอบ

ไม่ไหว ๆ เล่นเกมส์ พอถึงบางตอนที่กินเครื่องหน่อย เเล้วภาพมันจะเเตก ติด ๆ หนืด ๆ

Comment

DTECH 650W พัดลมฟ้า ตัวถังดำ

Comment

เดลต้า 350วัตเต็ม ไม่ถึง5ร้อย ผมใช้อยู่

Comment

Enermax 350 watts มือ 2 ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ht=Enermax+350

Comment

แล้วถ้าเปน Delux 500W ของ Tkcom จาไปไหวไหมคับ

มีงบแค่นี้จิงๆ เพิ่มไม่ได้เรยคับ

Comment

Working...
            X