Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS_Radeon_HD3870 ทีพันธ์ทิพย์ มีขายร้านไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HIS_Radeon_HD3870 ทีพันธ์ทิพย์ มีขายร้านไหน

ได้เข้าไปอ่านที่กระทู้นี้ครับ http://www.overclockzone.com/terabyt...870/index.html และก็สนใจชิปจากค่ายแดง HD3870 อยู่แล้ว

1. เลยอยากรู้ว่าที่พันธ์ทิพย์ มีขายที่ร้านไหนบ้าง ???

2. ยี่ห้อ HIS ประกันของที่ไหน ???

3. ถ้าเทียบกัน 3 ตัวนี้ (HIS_Radeon_HD3870 + Sapphire Radeon HD3870 + ASUS EAH3870-G-HTDI ) ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ => คุณภาพ + ราคา

ขอคำแนะนำด้วย.... ขอบคุณครับ

อยากรู้ด้วยคนคับ

Comment

HIS HD3870 IceQ

เห็นที่ร้าน TK ครับ แต่ราคาตั้งไว้สูงมากๆ บอกผ่านแบบไม่ต้องถามต่อ ... 8 พัน 8 มั้งครับ ถ้าจำไม่ผิด

ตัวเดียวกันถ้ารับของ Advice ได้ เขาขายอยู่ 6 พัน 6 เอง แต่ล่าสุด ของหมดก่อนซะแล้ว

sigpic

Comment

เง้อ พันทิพมีTKร้านเดียวเองหรอ

Comment

ร้าน Cyber.com ครับ ประกัน Strek พันทิพย์ ชั้น 3 ห้อง 3110/2

Comment

ราคาเท่าไหร่หรอคับ พอจะทราบมั้ยคับ

Comment

TK 8000 นิดๆมั้งคับ สวยดีแต่ซื้อไม่ลงแพงอ่า

Comment

ที่ advice ตัว HIS Torbo 3870 ราคา 7690 บาท ครับ แต่รู้สึกว่าของหมดแล้ว ลองโทรไปสอบถามดูครับ

Comment

T-T ตัวนี้ผมก้อสนใจอยู่ ลังเลกับพลังสี

Comment

ถ้าจำไม่ผิด ประกันร้านนะ เดินๆ ไปเจอขายแทบทุกชั้น

Comment

ขอบคุณทุกๆ คำแนะนำครับ

Comment

Originally posted by incubus View Post
                        T-T ตัวนี้ผมก้อสนใจอยู่ ลังเลกับพลังสี
                        แหม !!!! แอบมาเนียนเชียวนะ (ผมก็ชอบตัวนี้เหมือนกัน... กำลังจะซื้ออยู่)

Comment

เฮ้ออ สวยทั้งคู่คือตอนนี้เรื่องประสิททิภาพผมว่ามันก้อไม่ได้ต่างกันมากอะชิพเดียวกัน เเต่อยากรุว่าตัวไหนเยนก่ากัน เเต่ซิงค์พลังสีมานดูดีน่ะ

Comment

Working...
                          X