Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ abit ax78 ตอบหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ abit ax78 ตอบหน่อยครับ

ไอ้ตรง เมนบอด มันมี 8 pin ให้เสียบเข้า เมนบอด ถ้า psu ผมไม่มี 8 pin

มีแต่ 4 pin เสียบได้มั้ยครับ เสียบ ฝั่งไหนก็ได้หรอครับ พอดีกำลังจะซื้อตัวนี้

เสียบได้คับ ดูในคู่มือได้เลย

Comment

เสียบได้ครับ

ถ้ายิ่งใช้กับ CPU 2 หัว ใช้ 4 Pins ยิ่งดีครับ

Comment

คู่มือคร้าบบบบ .....

Comment

ได้ครับผมก็ใช้4pin

Comment

เสียบช่องที่ใกล้ Socket Cpu ที่สุดครับ

Comment

Originally posted by kirk View Post
              เสียบได้ครับ

ถ้ายิ่งใช้กับ CPU 2 หัว ใช้ 4 Pins ยิ่งดีครับ
              อ่าว ทำไมล่ะครับ ผมใช้ 8 Pins อ่า

(อยากรู้จริงๆนะคับ หุหุ)

Comment

แล้วแบบนี้ถ้าใช้ Phenom 4 pin ก็เอาไม่อยู่ไช่ไหมครับ

Comment

รู้เยอะๆจะทำให้รับส่งไฟไปเลี้ยงได้ดีกว่าึคับ

Comment

เสียบได้คับ ในคู่มือมันก็บอกไว้

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
                      แล้วแบบนี้ถ้าใช้ Phenom 4 pin ก็เอาไม่อยู่ไช่ไหมครับ
                      ช่วยตอบหน่อยครับ

Comment

Working...
                      X