Announcement

Collapse
No announcement yet.

utorrent V. ไหนที่ดีไม่ค่อย Error

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• utorrent V. ไหนที่ดีไม่ค่อย Error

คือตอนนี้ผมใช้ Utorrent V.1.7.7 อยู่ครับ แต่ว่า มีปัญหาคือ ไม่ว่าจะอัพหรือดาวน์ มักจะ Error ตลอดเลย หรือ ไม่เกี่ยวกับตัวโปรแกรม แต่ที่เคยใช้มาไม่เคยเป็นแบบนี้นะครับ จำไม่ได้ว่าเคยใช้ V. ไหน ยังไงช่วยแนะนำทีนะครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

ไม่เห็นเป็นอาไรเลยครับ ใช้อยู่ดีไม่มีปัญหา

Comment

ผมก็ใช้ไม่มีปัญหานี่ค๊าบ --*

Comment

อ้อ แก้ได้แล้วครับ ขอบคุณมากเลย

Comment

70% ใช้ v.1.7.7.0 กัน

Comment

ผมก้อ errorเหมือนกัน แต่เพิ่งมาเปนหลังๆ งงเหมือนกัน

Comment

ผมก็ใช้อยู่ไม่มีปัญหาเลยครับ

Comment

Working...
              X