Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อโน๊ตบุค ที่ใช้ทำงานกับเล่นเกมได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากซื้อโน๊ตบุค ที่ใช้ทำงานกับเล่นเกมได้

อยากได้โน๊ตมาใช้งานอ่ะครับช่วยแนะนำที มีงบประมาณ 4 หมื่น
    กำลังเล็งยี่ห้ออยู่ HP กับ Asus ช่วยแนะนำเสป็คที่นะครับจะได้เอาไปหาดู

้hp อย่าเลยงบแค่นี้ไ้กาดจอไม่แรงคับ ต้องอัสซุสคับรุ่นf8งบนี้ได้ประมาณ9500GS หรือ8600GT

Comment

ASUS ครับ

Comment

Asus F8SN เลยจ้า แต่อาจเกินหน่อยประมาณ 45 k กำลังดีครับ

แต่ถ้าไม่งั้นไปเล่น BenQ S41 ดีกว่า หรือลองๆ มอง Dell ไว้ก็โอเคนะ

Comment

Asus ครับ แรงกว่า ศูนย์บริการก็ดีกว่า ชัวร์ป๊าบครับ ^^

Comment

ไม่ถ้ามันเกินงบไปก็ Y510 42000 แรงกว่า HP และถูกกว่า Asus ที่เสป็ตเท่ากัน

แต่ร้อนกว่านิดเดียวเอง

Comment

Originally posted by StupidNeo View Post
              Asus F8SN เลยจ้า แต่อาจเกินหน่อยประมาณ 45 k กำลังดีครับ

แต่ถ้าไม่งั้นไปเล่น BenQ S41 ดีกว่า หรือลองๆ มอง Dell ไว้ก็โอเคนะ
              F8SN เกินเงินไปเยอะคับ เครื่องอ่ะ 45K แต่รวม vat แร้วประมาณ 49k คับ
              หรือ มีร้านที่ ไม่รวม vat บอกนะคับจะได้ซื้อมั่ง

Comment

Originally posted by ultramanray View Post
                F8SN เกินเงินไปเยอะคับ เครื่องอ่ะ 45K แต่รวม vat แร้วประมาณ 49k คับ
                หรือ มีร้านที่ ไม่รวม vat บอกนะคับจะได้ซื้อมั่ง
                งั้นก็ Y510 โลด ครับ

Comment

Originally posted by ultramanray View Post
                  งั้นก็ดูs41หรือy510ละกันคับ^^

Comment

Working...
                  X