Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวบรวมผู้ให้บริการ Bit-CoLo ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวบรวมผู้ให้บริการ Bit-CoLo ครับ

ผมขออนุญาติท่านสมาชิก OCZ ทุกท่านนะครับ ใครที่ใช้ colo อยู่ เร็ว? แรง? ราคาถูก? เชื่อถือได้
    รบกวน post รายละเอียดไว้ทีนะครับ(ราคา,package,บริการ,website,email,เบอร์โทร,etc.)
    ขอบคุณมากครับผม

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านมากครับผม

PS. บางที search จาก google มันได้แต่ราคา กับ package ไม่รู้รายละเอียดที่ท่านที่ใช้เองจะให้ได้น่ะครับ
    Last edited by pizpizza; 22 Apr 2008, 15:40:45.

Originally posted by pizpizza View Post
    ผมขออนุญาติท่านสมาชิก OCZ ทุกท่านนะครับ ใครที่ใช้ colo อยู่ เร็ว? แรง? ราคาถูก? เชื่อถือได้
    รบกวน post รายละเอียดไว้ทีนะครับ(ราคา,package,บริการ,website,email,เบอร์โทร,etc.)
    ขอบคุณมากครับผม

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านมากครับผม

PS. บางที search จาก google มันได้แต่ราคา กับ package ไม่รู้รายละเอียดที่ท่านที่ใช้เองจะให้ได้น่ะครับ
    ขอที่แบบว่าโหลดจากเวปนอกได้ด้วยนะครับ ราคเท่าไหร่ครับ
    ขอบคุณมาล่วงหน้าเลยนะครับผม

Comment

Originally posted by ZWEGWT View Post
      ขอที่แบบว่าโหลดจากเวปนอกได้ด้วยนะครับ ราคเท่าไหร่ครับ
      ขอบคุณมาล่วงหน้าเลยนะครับผม
      เห็นมีอันนี้อ่าครับ มี inter แต่...
      http://bitcolo.topstudio1.com/
      ลองดูๆนะครับ ไม่เคยใช้นะ เจอใน google

Comment

Working...
      X