Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก PSU ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก PSU ตัวไหนดีครับ

EG465P-VE-01

กับ SST-ST50F

อยากรู้ว่าจะเลือกตัวไหนดีที่จะทำให้คุ้มเม็ดเงินที่จ่ายออกไปครับ เพราะเห็นราคามันพอๆกัน สเป็กเรื่องตามลายเซ็น ครับ ตอนนี้ DTEC พังไป สองตัวแล้ว เจ้าตัว 700 กับ 650 ไฟลิเก เซ็งอย่างมาก

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

Enermax ได้พัดลม 2 ตัว ชื่อเสียงดังกว่า

แต่ส่วนตัวชอบ SS มากกว่า แต่2ตัวนี้คุณภาพพอกัน แล้วแต่ชอบเลย

Comment

ผมเลือกหินเงินคับ เเต่ของหมดเซ็งมากๆ

Comment

คุณincubusครับคุณชอบวงนี้ด้วยหรอครับส่วนตัวผมชอบวงนี้มากๆครับ

Comment

Originally posted by Mirabilis View Post
          Enermax ได้พัดลม 2 ตัว ชื่อเสียงดังกว่า

แต่ส่วนตัวชอบ SS มากกว่า แต่2ตัวนี้คุณภาพพอกัน แล้วแต่ชอบเลย

Originally posted by incubus View Post
          ผมเลือกหินเงินคับ เเต่ของหมดเซ็งมากๆ
          ขอบคุณครับ SS 2 เสียงแล้ว สงสัยของเขาดีจริง

Comment

ดูจากเสปค ซิลเวอ คุ้มกว่า ไฟสองเฟส PowerFactor สูง อิฟฟิเจนซี่ 80+

Comment

SS ดีกว่า Enermax ประกันซ่อม ไม่เวิค

Comment

ตัวล่างสวยนะ

Comment

หินเงินน่าโดนกว่าด้วยประการทั้งปวง

Comment

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

Comment

Working...
                    X