Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ ถามเรื่อง SimsCity Society หน่อยครับผม +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ ถามเรื่อง SimsCity Society หน่อยครับผม +++

คือผมลงแล้วเล่นซักพักเล็กแล้วมันเด้งออกมาครับ เปลี่ยนลงวินโดว์สองแผ่นแล้วยังไม่หาย ผมใช้กับ
    E2160 ไม่คล๊อค
    X1950GT ไม่คล๊อค
    CCC8.4 และ CCC8.3 ลองทั้งสองไดรเวอร์แล้วก็ยังเป็นอยู่
    เดิมๆไม่คล๊อคครับ เป็นเพราะอะไรใครรู้ช่วยทีครับ

สงสัยไม่มีใครเล่นเกมส์นี้

Comment

เกมส์มันค่อนข้างมีปัญหาหนะคับ ยังไงลองลงแพทใหม่ๆดูยังคับ

Comment

เล่นเเล้ว เมื่อมาก เวลาต้อง คลิกๆๆๆๆๆเเล้วก็คลิก สิ่งก่อสร้าง มันมีหลายเเบบ จนน่าปวดหัว

Comment

ลองอัพ Patch ดูครับ

Comment

ตามข้างบนเลยครับ ก่อนหน้านี้ผมก็ลงอัพเดตตัวที่3ไม่ได้ แต่ตอนนี้มีอันที่4ออกมาแล้วลงได้ปรกติ เกมนี้มันแย่จริงๆบักเพียบ ไม่รู้จะรีบปล่อยมาทำไม

Comment

เป็นเหมือนกันเล่นอยู่เซงมากมายออโต้เซพยังไม่ทันเซพ ค้าง กดEsc ก็ออกมาหน้าจอเฉย
              patch ไหนที่เล่นได้ไม่หลุดครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับผม ตอนนี้เล่นได้ปรกติแล้วครับ ไปโหลด patch 4.0 มาลง

แต่ก็อยากให้ EA ออก SimsCity รูปแบบเหมือน SimsCity4 มาให้เล่นเหมือนกันนะครับ เพราะตัวนี้มันออกแนวการบริหารสังคมซะมากกว่า

Comment

เป็นเหมือนกันเซ็งมาก patch 4.0 โหลดที่ใหน

Comment

4.0 เหรอครับ เด๋วไปหาก่อน
                    เซงเหลือเล่นไปได้แปบเดียว ค้างนิ่งต้อง endtask ลูกเดียว

Comment

เอ่อแล้วต้องโหลด 1 2 3 มาก่อนด้วยป่าวครับ
                      ตัวเกมผมมันแพทไรไม่รู้

Comment

Originally posted by zeusgod View Post
                        เอ่อแล้วต้องโหลด 1 2 3 มาก่อนด้วยป่าวครับ
                        ตัวเกมผมมันแพทไรไม่รู้
                        ไม่จำเป้นครับ ลงตัวล่าสุดได้เลย 4.0

Comment

Working...
                        X