Announcement

Collapse
No announcement yet.

โรคเลื่อนไม่หายมีหวัง จบแล้วพี่ยักษ์เขียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โรคเลื่อนไม่หายมีหวัง จบแล้วพี่ยักษ์เขียว

Intel เดินหน้าขุดหลุมฝัง AMD แล้ว

http://www.blognone.com/node/758

ถ้า 12 Core เจอโรคเลื่อนมีหวังจบแน่ๆ เร่งๆหน่อยครับรอลุ้นอยู่
    Last edited by mrxc; 23 Apr 2008, 05:45:46.

ไม่เชื่อครับว่าจะฝังได้ และจะจบง่ายดายปานนี้

Comment

ถ้ามันจบเห่
      ผมก็จาหยุดใช้คอม ไปซื้อเครื่องxbox มาเพิ่ม(ตอนนี้มี wii ps2)
      เหอๆ....ๆ ...ๆ ...ๆ ๆๆ

Comment

ผมเชื่อว่า AMD คงจะมีแผนอะไรซักอย่างที่น่ากลัวสุดๆครับ

ไม่งั้นจะซื้อ ATI ทำไม

Comment

ใจเยง ครับท่าน Guitar_blues แต่ผมว่า PS3 กับ Xbox 360 ก็ดีนะท่าน อิอิ

ปล.นอกเรื่องอีกและ

Comment

จบไม่ได้หมายถึงปิดบริษัทนะครับ ผมเองก็ใช้ AMD ตลอด แต่ถ้า AMD เงินขาดสภาพคล่องการพัฒนาก็ข้าไปด้วย ตอนนี้ Intel ก็รู้ดี ไม่งั้นจะถล่มให้ตายกันไปข้างแบบนี้ทำไมล่ะครับ

แต่ถ้า AMD ไปอยู่กับ IBM ก็ดีนะผมว่ากลับมาสู้กับ Intel ได้สบายๆเลย แต่ใจก็อยากให้อยู่รอดด้วยตัวมันเองนั้นล่ะครับ

Comment

AMD โส่ๆ

Comment

ฟามรู้เพียบ!!! แต่ผม ไม่ใช่กระต่ายอะ อะไรจะเกิดมันต้องเกิด รอดูต่อไปดีกว่าครับ ขอบคุณที่เอาข่าวมานำเสนอ นะครับ

Comment

ผมว่าผู้บริหาร ของ amd ต้องมีทางออกแนนอนครับ เค้าคงไม่ยอมให้ intel มาใล้ตอนง่ายๆแน่

Comment

ถ้าอยู่ใน IBM ราคา CPU คงหาซื้อไม่ได้หรอกคับ แพงเกิน

Comment

สงสัยต้องทุ้มบอร์ท ทุบการ์ดจอ ทุบซับพราย ทุบเคส ทุบจอ เพื่อมออกรบครั้งใหญ่จะแล้วกับ Intle

Comment

เชียร์ AMD จ้า

Comment

ถึงจะใช้ Intel แต่ก็ไม่ยากให้AMDล้มส่งใจช่วยAMD เต็มที่ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

AMD ไม่ล้มหรอกครับ อิอิ

Comment

มวย รองมักจะพัฒนา เรื่อยๆ เพื่อความก้าวหน้า ไม่เหมือนเจ้าตลาดมักจะหลอกเงินผู้บริโภค

เหมือน AIS ยังไงอย่างงั้นเลย โทรไปได้นาทีละห้าบาท ปัจจุบันยังมีบางคนใช้ไม่ยอมเปลี่ยน
                              เอาสาวๆ ห้าคนมาเต้นๆ หาเงินไปเรื่อยๆ บอกราคาพอกัน
                              เวรกรรม

Comment

Working...
                              X