Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผม OC AMD X2 4200+ หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผม OC AMD X2 4200+ หน่อยคับ

รบกวนช่วยบอกวิธีการ โอเวอคล๊อก CPU AMD AtlhonX2 4200+ ที่เสถียรที่สุดหน่อยเถอะคับ

เครื่องผมมี
    CPU AMD AtlhonX2 4200+
    DDR2 1024 Kington 800 2 ตัว
    บอด ASUS M3A

รบกวนหน่อยนะคับ พยายามหลายทีแล้ว

ปล.อยากทราบว่ามันลากด้ายมากสุดเท่าไหร่ด้วยอ่ะคับ

ติดตรงใหนละครับ เอาค่าที่ปรับเองมาดูครับ

Comment

เซฟ cpuz มาดู ดีกว่า

Comment

ช่วยผม OC ATlhon X2 4200+ หน่อยคับ

รายละเอียดต่างๆอยู่ที่ ภาพแล้วนะครับ
        Attached Files

Comment

ผมควรจะโอเวอคล๊อกมันยังดี รบกวนช่วยแนะนำกันด้วยนะคับ

Comment

ยังไม่ได้ปรับอะไรเลยนี้

ลองขยับบัส ดูก่อนเลยครับ พื้นฐาน ฟิคค่าแรมลงไป แทนการตั้ง AUTO ครับ

Comment

Working...
            X