Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีปิด การแชร์แรม เครื่องไปการ์ดจอ บนVista ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีปิด การแชร์แรม เครื่องไปการ์ดจอ บนVista ไหมครับ

แรมการ์ดมันปกติ 512 อยู่แล้ว มันยังดึงแรมเครื่องไปอีกตั้ง 767 เป็น 1200 เลย มีวิธีปิดไหมครับ Vista

มีแบบนี้ด้วยเหรอคับ

- -a

Comment

มันแชร์ Auto ตามปริมาณแรมเครื่งที่มีอยู่ ปรับบ่ได้

Comment

เอารูปมาดูสิ

Comment

ไม่ต้องไปสนใจมันหรอกครับ ไม่มีผลแต่อย่างใด
          ว่าแต่ 512 นี่ก็เหลือเฟือ - -"
          ถ้ามันไม่ใช้จนหมด 512 ก็ไม่มีผลอะไรหรอก

Comment

ตอนนั้นใช้ 8500gt 256m มันดึงไปเป็น 512m คับ
            เคยเปงเหมือนกันครับ แต่ไม่เห็นมันมีผลอะไรเลยนะ - -* แต่ตอนนี้ไม่เปงแล้วเปลี่ยนการ์ดจอใหม่หายเลย

Comment

Working...
            X