Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปันหากับAssassin's creed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปันหากับAssassin's creed

นี่สเปคคอมผมนะงับ core2 T7500 2.2 2GBram GF8600M GT ddr3
    มันเล่นแล้วรู้สึกกระตุกจังเลย มันหนืดๆ อ่ะครับ ตอนแรกมันปรับความละเอียดมา1200*800
    ทุกอย่างสูงสุดหมด ใครมีวิธีปรับบ้างครับ เล่นได้แต่มันหนืดๆอ่ะ

เง้อ....ก็ปรับสุดทุกอย่างนี้....ปรับกลางๆมั่งก็ได้

Comment

ปลับกลางผสมสูงได้ครับบสเปคระดับนี้

แต่สูงหมดคงหน่วงง -*-

Comment

E8500 3870X2 ความละเอียด1680x1050 เปิดสูงสุดทุกอย่าง ไม่เปิดAA สะดุดเหมือนกันในช่วงตลาดคนเยอะๆ

Comment

ผม e2140@2.0 9600GT
          เล่น 1024*768 ปรับสุดทุกอย่าง
          ลื่นดี มีหนืดนิดๆ ตอนคนเยอะๆ
          เพิ่งเล่นจบวันนี้เอง อิอิ

Comment

Originally posted by Brother View Post
            E8500 3870X2 ความละเอียด1680x1050 เปิดสูงสุดทุกอย่าง ไม่เปิดAA สะดุดเหมือนกันในช่วงตลาดคนเยอะๆ
            ของผมตามลายเช็น เปิดเหมือนท่านไม่เหงมันกระตุกเลย

Comment

CPU ไม่เร็วตอนคนเยอะๆกระตุกแหลกเลยนะ-*-

Comment

Pentium d 820 2.80Ghz
                Asus 9600GT 512MB
                Ram 512*2 533

เล่น Asssasin creed ปรับสูงสุดหมดเปิด aa ด้วยครับมีหน่วงตอนกระโดดลงมาจากหอคอยครับเพราะคนเยอะแต่ถามว่ากระตุกมั้ยไม่มีกระตุกครับมีแค่หน่วงนิดเกิดจาก CPU ที่เน่าไปแล้วที่จะเล่นเกมส์สมัยใหม่+Ram ที่น้อยครับเลยมีหน่วงถ้าได้เพิ่ม Ram เป็นสัก 2GB Cpuเป็น E6750 อย่างต่ำก็สบายเลยครับ

Comment

Originally posted by MaKuBeck View Post
                  ของผมตามลายเช็น เปิดเหมือนท่านไม่เหงมันกระตุกเลย
                  ผมก็งงๆเหมือนกัน ตอนแรกๆไม่เป็นหรอกครับ มาตอนใกล้จบเกมเพิ่งจะเป็น หรือเป็นเพราะอัพไดรฟ์เวอร์เป็น 8.4 ก็ไม่รู้
                  แต่มันได้ได้กระตุกนะครับ แค่ภาพมันจะช้าๆลง เฟรมเรทมันลดลงอ่ะครับ

Comment

Working...
                  X