Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากแลกเปลี่ยน CPU?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากแลกเปลี่ยน CPU?

ได้ Duron 1 G. Morgan: มาแต่ไม่สามารถ ลงกับ M/B ECS K7VZA ได้เพราะสูงไป อยากถามเพื่อน ๆ ว่า ถ้าจะไปขอแลก Duron สัก 800 Mhz. กับร้านที่พันธ์ทิพย์เนี่ย คิดว่าเขาจะให้แลกไหมครับ เก็บไว้ ก็ไม่ได้ใช้ เสียดาย หรือใครจะ แนะนำได้บ้าง อ่อ เคยลง โพสขายที่นี่แล้ว คง แรงไปไม่มีใครขอซื้อเลย?

ผมมีแต่ 600 วางทิ้งไว่้ในห้องเก็บของ ฮ่าๆ

แต่ CPU นู๋ไม่ล๊อกตัวคูณนะ

Comment

ขอบคุณครับ ผมก็อยากใช้ครับ แต่มันใช้ไม่ได้ สรุป เขาจะให้ผมแลกไม๊เนี่ย?(พันธุ์ทิพย์)

Comment

ต้องลองไปถามดูครับ

แต่ร้านเค้าคงจะขายไปเลยมากกว่า

Comment

ผมมี Duron750M ซื้อมาตอนDURONออกมาใหม่ๆ ใช้ได้ปกติ ถ้าใช้ไม่ได้ให้เอามาปากบาล เมียผมได้ อิ อิ ยินดีแลก ครับ สนใจก็ PM มาหละครับ
          Last edited by boyro; 25 Apr 2008, 11:36:08.

Comment

ของผมก็มีครับ 2 ตัว Duron 1G กะ 750M ยังใช้ได้ดีเลยครับแต่ผมไม่ได้ใช้นานละ ตอนนี้ใช้ X2 4000+

Comment

Working...
            X