Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องอยากถามมากๆครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องอยากถามมากๆครับช่วยที

คือว่าวันนั้นผมลงโปรแกรม Nero 7 แล้วลองไรท์ DvD ดู มันทำเกือบ 2 ชม แนะผมนี้งงเลยทำมัยมันนานโคตรๆ แรม ผมมัน 2 g นะครับ หรือว่าเราลงวินโดไหม่มันเลยช้ารอการปรับตัวหรือว่าไงครับ อีกเรื่องก็คือ เวลาลงหรือลบ โปรแกมต่างๆทำมัยมันช้าสุดๆอ่าครับ เล่นวินแอมไม่ได้เลย เพลงสะอึกๆมากๆ งงมากๆ สเปกเครื่องผมคือ p D 925 3g ram 2 g ครับ ช่วยตอบด่วนๆครับ คือผมลงวินโดไหม่อ่าครับอาการเลยเป็นอย่างนี้ หรือว่าเราต้องรอไปอีกสักระยะครับ

ลองเทส hdd tune ดู ว่าความเร็ว การส่งข้อมูลมานแค่ไหน แล้วเอารูปมาลงให้ดูละกันเดี่ยวก็จะมีคนมาบอก อิอิ

Comment

Working...
    X