Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือว่ามันมีปัญหานิดหน่อยครับ = ="

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือว่ามันมีปัญหานิดหน่อยครับ = ="

เอ่อ คือว่าเวลาผมลง Windows ใหม่อย่างงี้ใช่ไหมครับ

มันจะหา Driver ของ การ์ดเสียงไม่เจออ่ะครับ

ไม่รู้ว่าเกี่ยวหรือป่าว

แต่เขาบอกว่าของAMD มันจะมีปัญหาเรื่อง การ์ดเสียง

เหอๆ

มันขึ้นเป็น PCI อ่ะครับ งง?

ไม่เกี่ยวกับ AMD ซะหน่อย

ไดเวอ ซาว ก็อยู่กับแผ่นไดเวอร์ไงคับ

อาจจะติดที่ แผ่นวินโดว ลองหาแผ่นอื่นลงดู นะ

Comment

ซะงั้น sound on หรือเปล่าครับ ถ้า on ก็ลองหา driver จากแผ่น manboard ดูงับ

Comment

เกี่ยวกันมั๊ยเนี่ย CPU AMD กับ Sound Card อ่ะครับ

บางวันผมลองถอดลองเข้าๆออกตั้งสี่ห้าตัว

ผมว่าไปลง Windows แผ่นโม(ดิฟาย)เปล่าแล้วมาโทษ CPU AMD อ่ะครับ

เดี๋ยว CPU AMD ก็มีปัญหากับไอ้พวกเกมส์ออนไลน์อีกหรอก ฮ่า

Comment

ขนาดใช้วิสต้า 64 บิตยังไม่เคยเจออาการแบบนี้เลยคับ

Comment

Originally posted by kirk View Post
            เกี่ยวกันมั๊ยเนี่ย CPU AMD กับ Sound Card อ่ะครับ

บางวันผมลองถอดลองเข้าๆออกตั้งสี่ห้าตัว

ผมว่าไปลง Windows แผ่นโม(ดิฟาย)เปล่าแล้วมาโทษ CPU AMD อ่ะครับ

เดี๋ยว CPU AMD ก็มีปัญหากับไอ้พวกเกมส์ออนไลน์อีกหรอก ฮ่า

เออ นั่นเดะ

Comment

Originally posted by Satanic View Post
              เออ นั่นเดะ
              งิงิ

Comment

Working...
              X