Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องประกันค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องประกันค้าบ

เวลา ซื้อ คอมมาประกอบเอง

ประกันที่ไหนดี สุดค้าบบ

ยกตัวอย่าง asys 5 ปี กะ Dcom 3 ปี อันไหน ดีอ่า

หา com 7 synnex ดีกว่าคับ cpu amd ใช่ปะคับ com7 ประกันอยู่เหมือนกัน

Comment

แล้ว ถ้าเป็นพวกการ์ดจอ อ่ะค้าบ ประกันไหน ดี

Comment

การ์ดจอตอนนี้ผมว่าARCดีสุดครับ

Comment

ขอบ่นทีเหอะ ผมมีการ์ดจอ ประกันของ Asys แมร่ง เคลมมา เกือบ 10 รอบ รวมเวลา 2เดือนกว่าๆ แมร่งส่งไปเคลมอาการแบบไหน ส่งกลับมาอาการเป้นแบบนรั้นเหมือนเดิมไม่หายซะที จนผมละเซ็ง ผมสัญญากับตัวเองว่าจะไม่ซื้อของที่ประกันของ Asys อีกเด้ดขาด อันนี้ก้อแล้วแต่ทุกๆท่าน จะพิจารณานะครับ

Comment

โดยมากผมจะซื้อ ของประกัน synnex กับ com7

Comment

Working...
            X