Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการแบบนี้คือ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีเรื่องน่าตกใจอิกแย้ววววววว

เครื่อง REstartเองอิกแล้วค้าบบบบ ขนาดเปลี่ยน psu แล้วน้ะเนี่ย -*-

เปนที window ป่าวคับ ชักสงสัยไปเรื่อยๆ 55+

มันเปนอารายหว่า สาเหตุที่ มัน Restart เอง มีอารายมั่งร๋อคับ ไวรัสมีส่วนไม๊คับ

Comment

ผมเองก้อพึ่งลงวินใหม่เพราะว่า เข้าวินปุ๊ป มันรีเองนี่แหละคับ วินเดิมๆ นี่ล่ะ xp sp2 เดิมๆ ไม่ mod - -

Comment

ของผมไม่ได้ได้ REstart ตอนเข้าวิน เนี่ยซิคับ

มันมารีตอนผมเล่นเกมเนี่ย -*- สงสัยมากเลยยย

แล้วก้อเปนทุกครั้งเลยอ่ะคับ ท่าไม่เล่นก็ไม่เป็น

-*- เลยอยากรูสาเหตุที่มัน Restart เองนี่เพราะ วิโดว์มีปัญหา รึเปล่าคับ หรือว่าโดนไวรัสเล่นงาน

Comment

หายปายหนายหมดหว่า

Comment

**อัพนิดนึงคับ

ผมลอง format ใหม่แล้วลง วินใหม่

ก็ยังเปนอยู่อ่ะคับ อยู่ดีๆก็ restart เองเฉยเลยอ่าคับ

เปนเพราะ mainboard ไกล้จาลาโลกรึเปล่าคับ

spec เครื่องผม
            AMD sempron 2800
            K8n Neo
            Ram Kington 1Gbและ 512 อิก1ตัว
            Spark 6200
            detech 650w วัตต์เทียมน้ะคับ

สาเหตุที่ restart เองมาจากอะไรหลอคับ

อยากรู้มากๆเลยคับ แก้มา3วันแล้วคับ ไม่หายซ้าที ช่วยหน่อยน้ะคับ

Comment

Working...
            X