Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการแบบนี้ HDD เสียใช่ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการแบบนี้ HDD เสียใช่ไหม

เนื่องจากใช้HDD 2 ตัว ไอตัวที่คิดว่าเสียเนี่ยเป็น ไดร์D ทีนี้เวลาผมเข้าไดร์D มันเป็นแบบนี้อ่ะครับ ขึ้นว่า The disk structure is corrupted and unreadable ผมลองเช็คดิส ก้อทำไม่ได้ ปิดเครื่อง ลองเสียบสายดูใหม่ ผมว่าผมเสียบถูกและแน่น แล้วนะ ผมควรรีบเอาไปเลคมใช่ไหมครับ แบบนี้

ขอบคุณทุกท่านที่ ช่วยให้คำแนะนำนะครับ

ลองเสียบเครื่องอื่นดูก่อนคับ

Comment

กะจะลองอยู่ ง่าไงเด๋วมาบอก

Comment

Working...
      X