Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง5.1 งบ5,000 มีตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง5.1 งบ5,000 มีตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ

้ช้ 2zs อยู่ครับ

การใช้งานผมประมาณนี้ครับ

ฟังเพลง : ดูหนัง : เกม
    70 : 20 : 10

เกมเล่นแต่ FM ครับ เลยต้องฟังเพลงไปในตัว อิอิ

ตัวผมชอบฟังเพลงแบบเน้นรายละเอียดเสียงครับ (เบสพอประมาณ)

ไหนๆจะซื้อใหม่ทั้งที ให้มันครอบคลุมไปเลย เอาไว้ดูหนัง DVD ด้วย

บางครั้งยังสับสนตัวเอง เพราะว่าชอบฟังเพลง น่าจะ2.1ใช่ไหมครับ
    ถ้าเอางบ 5,000 นี้ไปถอย 2.1 ตัวไหนที่ท่านคิดว่าเหมาะสมครับ

ใจจริงๆแล้วอยากได้ 5.1 อ่ะ

ขอบคุณล่างหน้าสำหรับทุกท่านที่ชี้แนะนะครับ

x3 แล้วจะติดจัย

Comment

สละเวลาสัก 1 วัน ไปเดินดูเดินฟังเลยครับรับรองถูกใจแน่นอน ถืออุปกรณ์เล่นเพลงไปสักชิ้นแล้วใส่เพลงเอาที่คิดว่าดีที่สุดชอบที่สุดแล้วไปขอลองเลยครับ

Comment

Divoom Comet-D2 4พันนิดๆ กระหึ่มกว่าใครแน่นอน

Comment

ยืนยันครับ งบประมาณนี้ Leona G8

Comment

ฟังเพลง แค่2.1 ก็พอมั้งครับ แต่แนะนำ ลองไปฟังดูดีกว่าครับ ได้ตรงใจเรามากกว่า แนะนำedifier e3350

Comment

ซื้อเล่นเกมใช้ตัวไหนดีครับ ?

Comment

ขอบคุณครับ
                ตอนนี้สนใจ Leona G8 กับ X3 5.1 ครับ (อยู่ในงบ)
                ถามท่านที่เคยใช้
                2 ตัวนี้มีข้อเด่นอะไรบ้างครับ

Comment

G8 เลยครับ

Comment

g9 ยังไหวเลย 5000 อ่ะครับ

Comment

ขอบคุณครับ
                      หาไปหามาไปเจอรีวิวอ่ะ
                      http://www.htg2.net/index.php?topic=355.msg1594
                      ฟันธงแล้วครับ G8
                      แล้วสั่งซื้อได้ที่ไหนครับ

G9 ไม่ไหวอ่ะ ใหญ่เกินห้องนอนครับ (ประมาณ 3*4 เมตร) ครับ
                      Last edited by bohemian; 24 Apr 2008, 17:05:11.

Comment

ไม่ค่อยชอบรูปร่าง G9 ครับ ค่อนข้าง...เชยๆ ยังไงไม่รู้สิ อ่ะ เข้าสูตร หน้าตา/คุณภาพ 50/50

ติดต่อสอบถาม โทรศัพท์. 0-2945-4507-12 (Leonathai co.,ltd)
                        Last edited by Aeromancer; 24 Apr 2008, 17:48:07.

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
                          ไม่ค่อยชอบรูปร่าง G9 ครับ ค่อนข้าง...เชยๆ ยังไงไม่รู้สิ อ่ะ เข้าสูตร หน้าตา/คุณภาพ 50/50

ติดต่อสอบถาม โทรศัพท์. 0-2945-4507-12 (Leonathai co.,ltd)
                          มันไม่มี ศูนย์ หรือ จุดขายที่ไหนเลยหรอครับพี่

Comment

ผมก้อเชยอะดิ กำ

Comment

มีครับ แต่ผมไม่รู้ว่าที่ไหนเป็น Dealer บ้าง ถึงให้ลองโทรไปถามน่ะครับ เค้ายินดีตอบให้แน่นอน ถ้าตอบไม่ดี เดี๋ยวผมแนะนำสินค้าทดแทนซะเลย อิอิ

ผมก้อเชยอะดิ กำ
                              ไม่เชิงเชย แต่มันอืม เหมือนลำโพง ไฮโซราคาแพงๆ แต่แนวสำหรับคนแก่ ประมาณนั้นมั้ง บอกอารมณ์ไม่ถูก มันทำให้นึกถึง พวก Proac , Revolver ประมาณนั้น รสนิยมส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบ แนวนั้น ถ้าทำ Veneer สี ดำ หรือ Gloss Piano ดำ หรือ ขาว เนี่ยใช่เลยชอบดู modern ทันสมัยดี

Comment

Working...
                              X