Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-FI Xtreme Gamer FPS ต้องต่อไฟเพิ่มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-FI Xtreme Gamer FPS ต้องต่อไฟเพิ่มไหมครับ

X-FI Xtreme Gamer FPS ต้องต่อไฟเพิ่มไหมครับ ถ้าต้องต่อจะต่อตรงไหนครับ

ไม่ต้อง

Comment

ซาว์ดการ์ด ไม่ต้องต่อไฟเด้อ

Comment

ก็ถ้ามันไม่มีช่องก็ไม่ต้องต่อครับ (ไม่รุ้ว่ารุ้นนั้นต้องต่อไหม)
        แต่ตัวที่ผมใช้ ต้องต่อนะ 55+ แต่เป็น Audigy2 ZS

Comment

ตัวนี้เสียงดีไหมครับเวลา ดูหนังฟังเพลง+เล่นเกม คือสนอยู่เหมือนกัน

Comment

2 ZS ต้องต่อไฟด้วยเหรอครับ

Comment

Working...
            X