Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง USB ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง USB ทีครับ

ตอนนี้ผมมีปัญหากับคอมเก่าอยู่ครับ
    เป็น Win95 อยากให้win95 ใช้ hanny drive ได้
    ใครมีโปรแกรมให้เครื่องเก่าๆ มองเห็นได้มั้งไหมครับ
    ช่วยหน่อนนะครับ

เปลี่ยนเป็น XP ไม่ดีกว่าเหรอครับ หาซื้อในพันทิปสิถูกดีแผ่นไม่กี่บาทเอง

Comment

คือมันเปลี่ยนคอมไม่ได้อะคับ นั้นแหละปัญหา มันเป็นโปรแกรมรุ่นเก่า Key ล็อคกับเครื่องด้วย
      ถ้ามันใช้ Handdy drive ได้ มันจะสบายขึ้นเยอะ

ปล.ตอนนี้ผมอยู่ต่างประเทศอะคับ

Comment

..คงต้องไปหาDriver จากเว็ปผู้ผลิตกระมังครับ..ผิดถูกก็ไม่แน่ใจ เพราะที่ทำงานบางที่ใช้98อยู่
        มันมองหาแฟรช ไดรฟ์ ไม่เจอ ต้องไปหาDriverมาลง ส่วน95นี่ ไม่เคยลองครับ..กระผ๊มก็มือใหม่เหมือนกัน
        ..ผิดถูกก็อย่าว่ากันเน้อ...

Comment

Working...
        X