Announcement

Collapse
No announcement yet.

ย้อนอดีต 27 ปี กับเอฟเฟกเงา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ย้อนอดีต 27 ปี กับเอฟเฟกเงา

Shadows in games are a very important topic. PCGH takes a look back to the history of shadow effects in games.

อดีต

ปัจจุบัน

รอบก่อนก็มีเอฟเฟกน้ำ ผมอ่านดูก็เพลินดี คิดได้ว่า ตอนนี้เราก็มาไกลแล้วนะ และก็คงจะพัฒนาต่อไปอย่างไม่หยุดยั้ง...

ถ้าสนใจก็คลิกลิ้งนะครับ

pcgameshardware

ใช่ ครับ เรามาไกลมากแล้ว จากฝั่ง

อะไรหลายๆอย่าง ทั้งภาพที่ดูสมจริง เงาที่สมบูรณ์แบบ ผมว่าอีกหน่อย คงมีกลิ่น ด้วยครับ ก๊ากๆๆๆ

Comment

เงาสมัยก่อนมันอะไรหว่า มองไม่รู้เรื่อง-*-

Comment

จะมีกระทู้เอฟเฟกแสงมะ -*- จะตามไปดู

Comment

โอ้ววว มันยอดมากเลย ลาล่า

Comment

เงาสมัยใหม่ใช่ว่าจะสวยเสมอไปนะ เวลาเล่นผมมักจะปิดตลอด

ให้เงามันเป็นกลม ๆ หรือไม่มีเลยก็ได้

Comment

ยิ่งเงาสมจริง ละเอียดมากเท่าไร ยิ่งลายตามากเท่านั้น โดยเฉพาะไอเกม FPS เนี่ย

Comment

ยิ่งสวย ยิ่งพัฒนา ยิ่งเปลืองตังว่าไหม

Comment

ภาพจากเกม Alan Wake นี่หว่า อิอิ

เกมนี้ภาพสวยมากเลยนะครับ ถ้าออกมาเผลอๆภาพสวยกว่า Crysis หรือ Farcry 2 อีก อิอิ

Comment

ดูไปดูมานะ crysis ก็ยังสวยกว่า farcry2 อยุ่ดีอะ

Comment

คุยไรกันหว่า Mario สวยสุด

Comment

Working...
                      X