Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ truewifi อยู่มั้งครับช่วยเข้ามาดูกันหน่อยครับtrueมันโคตรเหลี่ยมจัดเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ truewifi อยู่มั้งครับช่วยเข้ามาดูกันหน่อยครับtrueมันโคตรเหลี่ยมจัดเลย

ของผมสมัครแบบpackage unlimited 500 บาทต่อเดือน
    แต่ที่ผมพึ่งมารู้ว่ามันต่อได้ทีละ 90 นาที นี่แหละครับที่มันไม่เขียนบอกเลยเซงโคตร
    ในเงื่อนไขในเว็บไม่เห็นเขียนว่าจะตัดทีละ 90 นาที
    ไอ้จะตัดผมไม่ว่าหรอกแต่แน่น่าเกรียดเกินพอได้ใช้จริงถึงรู้
    ขนาดโทรไปถามพนักงานมันก็ยังไม่บอกถึงเงื่อนไขข้อนี้เลย
    ตัดทุกๆ ชั่วโมงครึ่งผมรับไม่ค่อยได้เลยครับเดี๋ยวพรุ่งนี้จะโทรไปด่ามัน
    ใครที่ใช้อยู่ช่วยบอกผมที่ครับว่าของท่านทั้งหลายเป็นเหมือนของผมป่าวตอนนี้กลุ้มมากเลย

Oh No!

Comment

ตอนคอนเน็กเข้าไปครั้งแรกได้ปุ๊ปป๊อปเด้งขึ้นมาปั๊ป ว่าคุณสามารถใช้งานได้ 90 นาที
      ในใจคิดว่าโอพระเจ้ากูอยากไปเผาบริษัทมันทิ้งจริงๆทำกันได้

Comment

เหรอว่าผมโง่เองไม่ดูให้ดีก่อนชั้งมันชั่วโมงครึ่งโหลดให้คุ้ม

Comment

ด่าไปเลย
          ไม ไม่บอก

Comment

กลับหอดึกแล้วโทรไปด่าไม่ทันเดี๋ยวพรุ่งนี้โทรใหม่

Comment

เอาใจช่วยครับ

Comment

ครับขอบคุณครับที่เป็นกำลังใจ

Comment

เป็นกำลังใจให้คับ

Comment

เปนไงม่างเอ่ย คืบหน้ามะ

Comment

หลังจากโทรไปคุยสรุปว่าที่ต้องตัดทุก 90 นาทีเพราะกันคนแฮกด้วยเขาว่างั้น
                      ประเด็นที่มันไม่ได้บอกว่าจะตัดทุก 90 นาที คิดว่าพนักงานคงลืมมั้งอยากได้แต่ตังลูกค้าตาดำๆ
                      เซงเป็ดทำไรไม่ได้
                      แล้วตอนนี้สัญญาณหายเลยเซงไปใหญ่อยู่ดีๆหายซะงั้น

Comment

กำ เราก้อสมัครแล้วโดนอีกคนแระ เค้าไม่บอกเลยว่าตัดทุก๐90นาที ผมก้อเลยสมัครซะ
                        แล้วก็เพิ่งมารูปว่าตัดทุกๆ90นาทีซะงั้น รู้อย่างนี้สมัครแบบเบอร์บ้านดีกว่า เพราะว่าต้องใช้เน็ตตลอด 24 ชม.

Comment

ใครมีโปรแกรมให้มัน login เองทุก 90นาที เอาแจกมั่งจิ

รู้สึกว่าที่หน้าเว็บ login จะมีบอกอยู่นะว่าตัด 90นาทีอะ เหอๆ
                          ไปคุยกับพนักงานไม่ถามมันก็ไม่บอกร๊อกก

Comment

งี้ ก็บิตไม่ขึ้นจิ

Comment

Modem ADSL แปลงเป็น Router หรือยังครับ ถ้าแปลงแล้ว ตัว Router มันจะต่อให้เองนะครับ แต่ต้อง Add - Username + Password เข้าไปในตัว Router ด้วยนะครับ.

ปล. แล้วไม่ต้องใช้โปรแกรม ของ true ที่มากับแผ่น CD นะครับ Uninstall ออกไปเลย เพราะตัว Modem มันจะต่อให้เอง.
                              Last edited by truemoney; 18 May 2008, 21:30:02.

Comment

Working...
                              X