Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความคุ้มค่าตัวต่อไป (หลังจาก 4200+ เรื่มหายากขึ้นทุกวันๆ) X2 4600+....!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความคุ้มค่าตัวต่อไป (หลังจาก 4200+ เรื่มหายากขึ้นทุกวันๆ) X2 4600+....!!!!

วันนี้ ไปซื้อคอมมา 2 เครื่อง เดินหา 4200+ ที่เสรี อยู่นาน ไม่มีให้ซื้อเลย ไปคว้าตัวนี้มาแทนครับ X2 4600+ ราคเสรี 2480 บาท (23/4/2551)

ตามด้วย ASROCK ALIVENF6P-VSTA ที่ยุชาวบ้านให้ซื้อเป็นประจำ
    ตามด้วย RAM ROX 1G 667 แถวเดี่ยวโดดๆ ชิพ Hynix หาไม่ได้ ก็เลย เอาชิพน้องชายมาแทน Dynat ครับ

เดียวจะเอารูปทั้งเคชให้ดูครับ

สเปคทั้งหมด ที่เสรี

X2 4600+ 2480
    ASROCK ALIVENF6P-VSTA 1690 VGA ON
    RAM ROX Chip Dynet 667 1G แถวเดียว 570
    ็HDD ของเดิม MAXTOR 40G IDE
    CASE DELUX 450W mATX 1200
    DVDRW LG 1000

หมดไป 6700 ลดเรียบร้อยแล้วครับ สนใจก็ลองดูได้ครับ ทำงานได้ ทุกอย่างเลย เครื่องนี้เอามาทำงานอย่างเดียวครับ

[/URL][/IMG]

เดียว พรุ่งนี้ จะเอารูปในเคชของจริงให้ดู ครับ สำหรับ สาวก AMD ที่ชอบของ ถูกๆ
    อ่อ ยังมีอีกชุดครับ

ATHLON LE1620 1520บาท
    ALIVENF6P-VSTA
    RAM ตัวเดียวกับ ข้างบนเลยครับ เดียวว่างๆ จะเอาผลมาฝากครับ ยังไม่ได้ลง วินโดว์เลยครับ เครื่องแรก เสร็จเมื่อกี่เองครับ อิอิ ง่วงแล้วครับ
    Last edited by wikorn; 24 Apr 2008, 01:01:55.

อีกนิดครับ 4600+ ตัวนี้ เมื่อสักครู่ก่อนเอาผลมาโชว์ จับยัด DFI ไฟ CPU ที่ 1.525 3.4 สบายๆครับ แรม GMH นะครับ ไม่น้อยหน้า 5000+BE แน่นอนครับ ซิ้งเดิมด้วยครับ

แต่ ASROCK มากกว่านี้ ออโทสไม่ผ่านแล้วครับ ไฟ CPU ไม่มีให้ปรับ ครับ
    แรม ROX Dynet ตัวนี้ สุดที่ 450 เองครับ (900) โดยประมาณ

Comment

ป๊าบบบ...เข้าให้ ชุดคุ้มค่าแรงเกินพิกัดน้าวิกรจัดให้ อิอิ

Comment

แรง

Comment

ไฟแรงมากมาย ผม 1.4 ก้ร้อนมากแล้วอะ แต่ 3600+ นะ - -

Comment

G2 Stepping นี่ โอ้ว แรงเจงๆ

Comment

แรงดีจริงๆ..

Comment

มาแล้ว ไอ้จี๊ด

Comment

ชอบๆ แต่ใช้ 4000+ อยู่อ่า อับก็ไม่คุ้ม

Comment

หึๆๆๆGMH!!! หึๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

**

Originally posted by yen04 View Post
                      ชอบๆ แต่ใช้ 4000+ อยู่อ่า อับก็ไม่คุ้ม
                      เอามาทางนี้ก็ได้ครับ PM มาเลย

Comment

เคสแบบไหนครับ แล้ว power รุ่นดีป่าว

Comment

ท่านมาจัดชุดสุดคุ้มอีกแว้ว~

ท่านนี่ ชอบแรม Rox จริงๆ อิอิ
                          Last edited by Zepherous; 24 Apr 2008, 11:18:31.

Comment

แรงดีครับ คุ้มมากๆ ชุดสุดคุ้มคุณวิกร

Comment

Originally posted by I3ongI3aw View Post

เคสแบบไหนครับ แล้ว power รุ่นดีป่าว
                              ตามนี้ครับ DELUX Matx เล็กๆ น่ารักดีครับ รุ่นใหนไม่รู้ครับ

รูป ล่างนะครับ รูปบนเป็น ATHLON LE1620 ยังไม่เสร็จครับ เดี๋ยวรู้ว่าได้เท่าไรครับ

[/URL][/IMG]

Comment

Working...
                              X