Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องผมเล่นเกมส์แล้วเครื่องค้างครับ บางทีก็จอดับ เป็นที่ PSU รึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องผมเล่นเกมส์แล้วเครื่องค้างครับ บางทีก็จอดับ เป็นที่ PSU รึเปล่าครับ

Spec ของผมครับ

Pentium 4 2.4 A Prescott
    MB Biostar BioStar P4M900-M4
    Ram Kington 667 1 GB*2
    VGA Spark HD3850 Blue giant 256MB
    HD WD 160 GB

Overclock VGA นิดหน่อยครับ ใช้ PSU Enermax 350Watt

ถ้า oc ก็น่าจะเป็นไปได้

อย่าลืมเรื่องความร้อนการ์ด ด้วยครับ

Comment

ลองปรับ VGA ที่ท่าน OC ไว้ ลงมาที่ปกติ แล้วเทสดูอีกที

สเปกท่าน ผมว่าไม่มีปัญหานะ PSU อาจจะไม่มาก แต่อุปกรณ์ก็ไม่มากมายเท่าไหร่

Comment

Working...
      X