Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ตายซักทีใน crysis ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ตายซักทีใน crysis ครับ

ท่านกูรูครับผมจะฆ่าบอสในเกมส์ crysis ได้ยังไงครับยิงเท่าไหร่ก็ไม่ตายซักทีครับ

ด่านใหน

Comment

ผมเป็นตอนท้ายสุด ไอ้ยานอวกาศอ่ะ
      โหลดใหม่ตั้งหลายรอบ กว่าจะหาย Bug

Comment

เป็น bug หรืเปล่า ตอนที่ใช้ปืน TAG ยิง มันไม่ล็อคเป้าให้ยิงไม่ได้สักที

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ด่านใหน
          ด่านสุดทายนะครับที่เอเลี่ยนตัวเป้งออกมานะครับ

Comment

ตัวไหน ไอ้ขาแมงมุม หรือได้โผล่จากน้ำ

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
              ตัวไหน ไอ้ขาแมงมุม หรือได้โผล่จากน้ำ
              ไอ้ขาแมงมุมซัดกระจุยไปแล้วครับเหลือไอ้ที่โผล่มาจากน้ำนะครับ

Comment

1. ยิงปืนทั้ง 4 กระบอกที่ยิงเราให้เกลี้ยง
                2. ใช้ปืน แทกกัน เล็งไปตรงด้านซ้ายมือที่เครื่องบินส่องไฟอยู่
                3. ทำเหมือน2 แต่เปลี่ยนจากซ้ายมาทางขวามือ
                4. ยิงบริเวณท้องมั้ง
                5. รีบเผ่นขึ้นยาน

คร่าวๆ นะ

Comment

ต้องลอง ๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณครับ

Comment

ไอตัวนี้ ตอนที่มันให้ยิงตรงกลาง มีช่องให้ไอตัวเล็กออกมา

ชอบปิดก่อนจะล็อกเสร็จเรื่อยเลยเหอๆ กว่าจะได้ยิง - -"

Comment

Working...
                    X