Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดเกม Saint Row The Third บน Steam Free !?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดเกม Saint Row The Third บน Steam Free !?

ทำไมบน steam ผมมันมีให้โหลดเกม นี่ฟรีอะครับผมยังไม่เคยซื้อเกมเลยตอนนี้ไม่กล้าโหลดกลัวมันมาเก็บตังทีหลัง 5555555555555 ใครทราบตอบที มีรูปมาล่วยยยยยยยย

ทดลองเล่น พอครบเวลาก็จะหายไป

Comment

อ่อออออออออออออออออออขอบคุณครับบบ

Comment

ดูตัวอย่างแล้ว บ้าดีเดือดดีครับ

Comment

เล่นได้จนถึงวันอาทิตย์นี้ อีกวันกว่าๆ
          แล้วถ้าถูกใจ มันลดราคา66% เหลือ 14 USD (400 กว่าบาท) จนถึงวันจันทร์
          ถ้าถูกใจก็ซื้อ เหมือนล่อให้เล่น
          ถ้าไม่ถูกใจก็ไม่ต้องซื้อ
          ตอนนี้โหลดอยู่ (เห็นตอนเล่น sleeping dog จู่ๆมีเกมเพิ่มมาใน list )
          เป็นเกมมีชื่อนะ

แต่ไม่เคยเล่น ใครเคยเล่นอยากถามว่า สนุกมั้ย

Comment

แต่ตอนนี้มีปัญหาแระ เน็ตเต่า คาดว่าจะโหลดเสร็จได้ลองเล่นแป๊บเดียว ก็หมดเวลาฟรี
            เกมตั้ง 9 GB+

Comment

Working...
            X