Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง 8800/3870 GDDR4*ตัวไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง 8800/3870 GDDR4*ตัวไหนดีกว่ากันครับ

สวัดดีครับ ผมเปงสมาชิกใหม่ อะคับ กะลังมองว่าจะซื้อ ระหว่าง 8800/3870 GDDR4*

ตัวไหนดีกว่ากันครับ ที่ดูๆ 8800 GTผมเลือก ของ ASUS
    ส่วน 3870 มองๆของHIS IceQ3 Turbo อะคับ

ขอบคุณครับ

ชอบค่ายไหนก็เลือกค่ายนั้นแหละครับ

Comment

เป็นผมเอา 8800 ครับ

Comment

แล้วแต่ชอบครับ รักค่ายไหนเชียร์ค่ายนั้น
        ความแรงไม่แตกต่างกันมาก....แต่เอาสบายใจก็ 8800GT ของASUS ก็ดีคับ

Comment

ผมเพิ่งถอย GALAXY 8800GT มาได้สักพัก งานก็ไม่ได้เลวร้ายมากมาย ตัวการ์ดสวย วัสดุ ดีเลยครับ ได้มาแค่ 6830 เอง มือ1 นะครับ oc ไปหน่อย ก็ยังเสถียร์ดี ไม่ร้อนมากด้วยครับ เคยลากสูงสุด 660/1800 จริงจริงน่าจะไปต่อได้ แต่ผมห้องไม่แอร์ครับ ผมว่าถ้าเล่นเกมส์ ต้องตัวนี้เลยครับ ถูก คุ้ม แรง

Comment

8800

Comment

Originally posted by boyfire007 View Post
              ผมเพิ่งถอย GALAXY 8800GT มาได้สักพัก งานก็ไม่ได้เลวร้ายมากมาย ตัวการ์ดสวย วัสดุ ดีเลยครับ ได้มาแค่ 6830 เอง มือ1 นะครับ oc ไปหน่อย ก็ยังเสถียร์ดี ไม่ร้อนมากด้วยครับ เคยลากสูงสุด 660/1800 จริงจริงน่าจะไปต่อได้ แต่ผมห้องไม่แอร์ครับ ผมว่าถ้าเล่นเกมส์ ต้องตัวนี้เลยครับ ถูก คุ้ม แรง
              ถ้าเป็นตัวใหม่ผมอัดมาแล้ว 710/2000 เกินนี้ก็จั้มไฟเพิ่มได้ แต่ถ้าราคามันเท่ากันผมเอา3870
              ถึงเล่นเกมสู้ไม่ได้แต่ก็ใจรัก

Comment

รัก-ชอบค่ายไหนซื้อค่ายนั้น ^_^

Comment

ถ้ามือใหม่ผมแนะนำการ์ดทางฝั่ง Nvidia ครับ
                  หรือถ้ามีความรู้เรื่องคอมพอสมควร ATI ก็ภาพแจ่มดีนะ

Comment

Originally posted by boyfire007 View Post
                    ลากไป 700 up เลยท่าน ของผมXFXตัว ref.card YDF4 เดิมๆ 650/1800 ลากไปได้ 750/2100 ชิวๆครับ

Comment

อยากได้เเรง ค่ายเขียว
                      เอาภาพสวย ค่ายเเดง

Comment

8800gt คับ

Comment

Originally posted by mrlup View Post
                          ถ้าเป็นตัวใหม่ผมอัดมาแล้ว 710/2000 เกินนี้ก็จั้มไฟเพิ่มได้ แต่ถ้าราคามันเท่ากันผมเอา3870
                          ถึงเล่นเกมสู้ไม่ได้แต่ก็ใจรัก
                          Originally posted by nemo_ee14 View Post
                          ลากไป 700 up เลยท่าน ของผมXFXตัว ref.card YDF4 เดิมๆ 650/1800 ลากไปได้ 750/2100 ชิวๆครับ

โอ้ว แต่ละท่านลากได้ไกลจริงจริงครับ อย่างนี้ต้องลองบ้างแล้วครับ

Comment

Working...
                          X