Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น GTR 2 ช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น GTR 2 ช่วยทีคับ

ง่า ที่หน้าปัดเรือนไมล์ มันไม่โชว์อะไรเลยอะคับ พวก Gear position รอบเครื่องยนต์ หรืออัตราเร็วทำให้ขับยากมาก ๆ คับ หรือผมไปกดโดนอะไรมันป่าวอ่า มะกี้ยังดีอยู่เลย

แล้ว เวลาชนทำไมรถผมมะเห็นพังเลย ทั้งที่ปรับกราฟฟิคไว้ที่ Full แล้ว

ช่วยทีนะคับ - ขอบคุณมากคับ -

...ปรับแต่งได้ในOption คับ....ไม่ได้เล่นนานแล้วอ่ะ แต่รู้ว่าปรับได้ รวมถึงรถพังด้วยปรับได้หลายระดับ ลองๆดูนะ......

Comment

ขอบคุณคับ เรือนไมล์กลับมาละ แต่รถพัง เด๋วหาอีกที

Comment

ในขณะเล่นกดF5ครับ ใช้ปิด/เปิดความเสียหายครับ แต่ถ้าเล่นในหมวด Proจะเปิดให้แล้วครับและปิดไม่ได้รวมถึงการระบบน้ำมันด้วยครับ พูดแล้วเอากลับมาลงเล่นระหว่างรอGTR3ดีกว่าใช้ชื่อว่า GTR Evolution แต่ไม่แน่นใจนะว่าเป็นภาคพิเศษหรือว่าภาค3จริงแต่จาก simbin แค่ชื่อก็รับประกันความโหดของGTR FIAได้แล้วล่ะ

Comment

ขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
          X